| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 10.21** | 010 | C | 98 | 98 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอัญชลี ทำทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-36-1 51-51-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 87 | 71 | 16 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 38-36-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 96 | 83 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 43-41-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 9.07.07-08** | 009 | C | 106 | 94 | 12 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-27-3 29-27-2 37-36-1 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 31.06.06** | 042 | C | 67 | 57 | 10 | X | | |
| | | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นนทิยา จันทร์เนตร์ |
| | | สำรองให้: | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 28-28-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.07.07-08** | 009 | C | 130 | 119 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 40-40-0 33-33-0 15-8-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 9.13.07-08** | 009 | C | 103 | 91 | 12 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 46-45-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.13.07-08** | 009 | C | 80 | 78 | 2 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การพัฒนาสังคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 35-34-1 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 15:20-17:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 105 | 90 | 15 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-44-4 47-46-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 9.11.05-06 | 009 | C | 57 | 50 | 7 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวฐานะมนตร์ กลิ่นจันทร์แดง |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 27.04.06** | 029 | C | 68 | 63 | 5 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 17-17-0 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 9.12.07-08** | 009 | C | 49 | 42 | 7 | X | | |
| | | ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอัญชลี ทำทอง |
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-37-2 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 70 | 58 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางลักขณา พรมพรรนา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-15-4 42-41-1 9-2-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 84 | 78 | 6 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-37-0 37-36-1 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 9.13.07-08** | 009 | C | 109 | 95 | 14 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 49-46-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 9.12.07-08** | 009 | C | 99 | 87 | 12 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-42-2 45-44-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 100 | 88 | 12 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 46-44-2 44-42-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.12.07-08** | 009 | C | 110 | 100 | 10 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 45-45-0 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 75 | 65 | 10 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 32-31-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 9.07.07-08** | 009 | C | 75 | 63 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 32-31-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 42 | 39 | 3 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทิพย์วารี สงนอก |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 88 | 79 | 9 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวฐานะมนตร์ กลิ่นจันทร์แดง |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-40-0 38-37-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 103 | 85 | 18 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-42-5 46-43-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P24 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 100 | 87 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วุธยา สืบเทพ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 45-43-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 98 | 79 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 44-39-5 44-42-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 74 | 62 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-49-0 15-13-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 10.21** | 010 | C | 107 | 92 | 15 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางลักขณา พรมพรรนา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 48-45-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 10.34 | 010 | C | 55 | 49 | 6 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิชญาวี ทองกลาง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 6-2-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 09:30-12:00 | 11.46** | 011 | C | 49 | 36 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-36-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 24.104 | 024 | C | 38 | 36 | 2 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวฐานะมนตร์ กลิ่นจันทร์แดง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 38-36-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 14:30-17:00 | 27.05.02** | 029 | C | 26 | 17 | 9 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 16-11-5 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 32.06.02** | 044 | C | 31 | 22 | 9 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทิพย์วารี สงนอก |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-21-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 83 | 67 | 16 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วชิรารัตน์ นิรันดร์เตชาภัทร์ |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 73-67-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.05.02 | 042 | C | 64 | 48 | 16 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.จิรัฐิพร ไทยงูเหลือม |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-48-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.05.04 | 042 | C | 63 | 49 | 14 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-48-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | คห.3** | 002 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทิพย์วารี สงนอก |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 53-50-3 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 27.04.12** | 029 | C | 62 | 51 | 11 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 52-48-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 12.44 | 012 | C | 49 | 36 | 13 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K16 | | เสาร์ | 16:10-18:40 | 31.04.03 | 042 | C | 63 | 56 | 7 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทิพย์วารี สงนอก |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 53-48-5 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K17 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 27.04.12** | 029 | C | 62 | 51 | 11 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 52-47-5 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K18 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.04.03 | 042 | C | 43 | 30 | 13 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K26 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 9.12.05-06** | 009 | C | 59 | 50 | 9 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิชญาวี ทองกลาง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-49-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K27 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 9.12.07-08** | 009 | C | 43 | 27 | 16 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-26-7 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K19 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.04.02/1 | 042 | C | 50 | 31 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วชิรารัตน์ นิรันดร์เตชาภัทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-31-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K20 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 11.45** | 011 | C | 52 | 29 | 23 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-24-16 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K21 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | คห.4** | 002 | C | 49 | 30 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-30-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K23 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.05.03 | 042 | C | 49 | 26 | 23 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วชิรารัตน์ นิรันดร์เตชาภัทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-26-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K29 | | อาทิตย์ | 11:10-13:40 | 10.34 | 010 | C | 49 | 33 | 16 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-32-7 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|