| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 07:50-10:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 90 | 80 | 10 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วุธยา สืบเทพ |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 8-5-3 36-35-1 36-36-0 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 87 | 76 | 11 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-30-6 41-37-4 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.09.07-08** | 009 | C | 74 | 59 | 15 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอัญชลี ทำทอง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 14-11-3 29-28-1 21-18-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 9.09.07-08** | 009 | C | 81 | 67 | 14 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-28-5 38-34-4 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 9.07.05-06** | 009 | C | 79 | 60 | 19 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-33-3 33-27-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 07:50-10:20 | 9.09.07-08** | 009 | C | 94 | 81 | 13 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอัญชลี ทำทอง |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-38-5 41-36-5 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 76 | 59 | 17 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-27-6 33-32-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:00 | 10.21** | 010 | C | 105 | 95 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-41-7 47-46-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 27.05.09** | 029 | C | 83 | 69 | 14 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.หทัยวรรณ มณีวงษ์ |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 42-39-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 102 | 91 | 11 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วุธยา สืบเทพ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-41-5 46-43-3 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.10.07-08 | 009 | C | 99 | 85 | 14 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 43-38-5 46-43-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 31.06.06** | 042 | C | 120 | 107 | 13 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-46-5 50-48-2 19-13-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.11.05-06 | 009 | C | 111 | 102 | 9 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางลักขณา พรมพรรนา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 50-45-5 51-46-5 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P14 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.05.04 | 042 | C | 90 | 77 | 13 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศศศิริ สุวรรณทิพย์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-40-2 43-37-6 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 106 | 93 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.หทัยวรรณ มณีวงษ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-44-4 48-47-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 9.10.05-06 | 009 | C | 107 | 94 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวฐานะมนตร์ กลิ่นจันทร์แดง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 47-46-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 9.10.07-08 | 009 | C | 89 | 75 | 14 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 39-34-5 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 31.05.05 | 042 | C | 90 | 78 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางลักขณา พรมพรรนา |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-38-3 42-40-2 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 102 | 87 | 15 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 45-41-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 31.04.04 | 042 | C | 90 | 74 | 16 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-35-7 42-39-3 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 88 | 67 | 21 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวฐานะมนตร์ กลิ่นจันทร์แดง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-34-5 39-33-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 27.04.12** | 029 | C | 91 | 75 | 16 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอัญชลี ทำทอง |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-33-7 40-34-6 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.05.04 | 042 | C | 90 | 81 | 9 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวฐานะมนตร์ กลิ่นจันทร์แดง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 43-39-4 6-2-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 9.10.05-06 | 009 | C | 90 | 75 | 15 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวฐานะมนตร์ กลิ่นจันทร์แดง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 40-36-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | ศุกร์ | 15:20-17:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 91 | 78 | 13 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-37-2 42-40-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 27.05.09** | 029 | C | 108 | 91 | 17 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-45-4 49-46-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.04.04 | 042 | C | 73 | 56 | 17 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 32-27-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | อังคาร | 09:30-12:00 | 12.35 | 012 | C | 52 | 37 | 15 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-37-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.04.05 | 042 | C | 93 | 88 | 5 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 45-43-2 48-45-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | 86 | 69 | 17 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางลักขณา พรมพรรนา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 38-36-2 38-33-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 9.10.05-06 | 009 | C | 102 | 91 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.หทัยวรรณ มณีวงษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 46-46-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | คห.4** | 002 | C | 36 | 16 | 20 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-13-13 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 12.46 | 012 | C | 51 | 25 | 26 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-24-17 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 26 | 14 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-25-11 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.06.03** | 042 | C | 69 | 45 | 24 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิชญาวี ทองกลาง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 59-45-14 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.03.04 | 042 | C | 60 | 44 | 16 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทิพย์วารี สงนอก รศ.ดร.พิชญาวี ทองกลาง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 58-42-16 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 24.106 | 024 | C | 47 | 19 | 28 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วรกุล เชวงกูล ดร.วชิรารัตน์ นิรันดร์เตชาภัทร์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-18-19 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 24.414 | 024 | C | 47 | 36 | 11 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-30-7 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 9.11.05-06 | 009 | C | 41 | 29 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี นางสาวฐานะมนตร์ กลิ่นจันทร์แดง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-26-5 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.07.05** | 042 | C | 30 | 18 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ทิพย์วารี สงนอก |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 30-18-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 30 | 18 | 12 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.07.03** | 042 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 ,อาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล นายศศศิริ สุวรรณทิพย์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , | 30-18-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 12.33 | 012 | C | 38 | 16 | 22 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ ผศ.ดร.จิรัฐิพร ไทยงูเหลือม |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-15-13 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.04.04 | 042 | C | 34 | 21 | 13 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิชญาวี ทองกลาง |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-18-6 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K13 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.05.05 | 042 | C | 61 | 36 | 25 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-33-18 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | 56 | 35 | 21 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-35-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 11.46** | 011 | C | 48 | 28 | 20 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-28-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K16 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | คห.3** | 002 | C | 42 | 21 | 21 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-19-13 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K17 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 24.125 | 024 | C | 57 | 33 | 24 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-33-14 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K18 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 12.43 | 012 | C | 55 | 37 | 18 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กนิษฐา พุทธเสถียร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-37-12 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K19 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 11.46** | 011 | C | 48 | 25 | 23 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-23-15 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|