| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.13.07-08** | 009 | C | 95 | 80 | 15 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 8-5-3 31-29-2 46-41-5 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | 87 | 67 | 20 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-30-6 41-37-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 9.10.07-08 | 009 | C | 74 | 58 | 16 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 14-11-3 29-28-1 21-18-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 27.04.06** | 029 | C | 81 | 62 | 19 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เมินรัตน์ นวะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-28-5 38-34-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 27.04.06** | 029 | C | 79 | 61 | 18 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-33-3 33-27-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.06.04** | 042 | C | 90 | 80 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-38-5 41-36-5 6-6-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 9.10.07-08 | 009 | C | 76 | 49 | 27 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-16-17 33-32-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 9.12.05-06** | 009 | C | 105 | 90 | 15 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-41-7 47-46-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พุธ | 07:50-10:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 99 | 91 | 8 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 46-43-3 43-38-5 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 29.3.3** | 030 | C | 98 | 87 | 11 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 46-43-3 42-39-3 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.10.07-08 | 009 | C | 111 | 104 | 7 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-46-5 50-48-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | 111 | 91 | 20 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 50-45-5 51-46-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 6C.2.1 | 06 | C | 82 | 71 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 36-36-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P14 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 29.3.3** | 030 | C | 105 | 92 | 13 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 49-47-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.10.05-06 | 009 | C | 109 | 94 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-47-3 49-47-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 14:30-17:00 | 31.04.07 | 042 | C | 87 | 76 | 11 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 37-36-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พุธ | 12:50-15:20 | 9.10.07-08 | 009 | C | 105 | 98 | 7 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 44-41-3 51-51-0 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 9.11.05-06 | 009 | C | 98 | 79 | 19 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-40-3 45-39-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พุธ | 12:50-15:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 107 | 92 | 15 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 61-58-3 36-34-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 9.11.05-06 | 009 | C | 110 | 98 | 12 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 52-51-1 48-47-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 9.11.05-06 | 009 | C | 101 | 89 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 45-44-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 104 | 93 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 49-48-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 79 | 64 | 15 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 37-34-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | 108 | 93 | 15 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 51-48-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 9.12.07-08** | 009 | C | 123 | 118 | 5 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 41-39-2 40-39-1 42-40-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 9.12.05-06** | 009 | C | 94 | 76 | 18 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-40-3 41-36-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 9.12.05-06** | 009 | C | 105 | 92 | 13 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 45-43-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 31.04.07 | 042 | C | 101 | 89 | 12 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 46-45-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 107 | 96 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 48-48-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 126 | 115 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 58-57-1 58-58-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 78 | 64 | 14 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 33-32-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P32 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 93 | 80 | 13 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 50-48-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P33 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 29.3.3** | 030 | C | 115 | 102 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 54-52-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P34 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 31.04.06 | 042 | C | 123 | 106 | 17 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 57-53-4 56-53-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.05.02 | 042 | C | 52 | 33 | 19 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 21-14-7 21-18-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K2 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.03.04 | 042 | C | 48 | 31 | 17 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-31-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 9.13.11** | 009 | C | 55 | 30 | 25 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-28-19 8-2-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K4 | | เสาร์ | 14:30-17:00 | 9.12.09** | 009 | C | 49 | 35 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 9.14.09** | 009 | C | 55 | 42 | 13 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-24-1 21-18-3 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 9.13.11** | 009 | C | 55 | 26 | 29 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-13-10 25-13-12 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.05.05 | 042 | C | 50 | 35 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-34-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.06.02** | 044 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 38-29-9 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.06.03** | 042 | C | 42 | 21 | 21 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 32-21-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 24.414 | 024 | C | 46 | 28 | 18 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 36-27-9 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.06.03** | 042 | C | 45 | 29 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 35-27-8 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | เสาร์ | 14:30-17:00 | 31.03.06 | 042 | C | 48 | 30 | 18 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-30-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 27.04.06** | 029 | C | 43 | 31 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.03.04 | 042 | C | 43 | 31 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | คห.3** | 002 | C | 40 | 26 | 14 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-26-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K16 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.06.03** | 042 | C | 46 | 31 | 15 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-30-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|