| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 129 | 124 | 5 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 43-39-4 33-32-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 114 | 94 | 20 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 21-20-1 46-37-9 37-32-5 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 31.04.06 | 042 | C | 128 | 104 | 24 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ต้อง พันธ์งาม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 58-39-19 28-27-1 32-28-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 10.21** | 010 | C | 130 | 109 | 21 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-26-5 39-36-3 41-38-3 19-9-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 27.05.09** | 029 | C | 121 | 108 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิตยา ปรูกระโทก |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 69-63-6 42-39-3 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 9.10.07-08 | 009 | C | 99 | 95 | 4 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวพนา นาคราช |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 38-37-1 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 104 | 89 | 15 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวพนา นาคราช |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 47-42-5 47-45-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 9.07.07-08** | 009 | C | 110 | 94 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 32-27-5 23-18-5 26-22-4 19-17-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 106 | 92 | 14 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิตยา ปรูกระโทก |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 18-17-1 27-26-1 51-49-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.12.05-06** | 009 | C | 116 | 89 | 27 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-16-11 26-22-4 20-18-2 33-33-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พุธ | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 123 | 108 | 15 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-20-9 36-34-2 13-13-0 15-15-0 18-15-3 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 31.04.06 | 042 | C | 124 | 89 | 35 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-35-2 32-24-8 45-23-22 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 13:40-16:10 | 27.05.09** | 029 | C | 107 | 102 | 5 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวพนา นาคราช |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 52-49-3 45-44-1 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 9.10.05-06 | 009 | C | 109 | 98 | 11 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-43-1 55-50-5 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 9.10.05-06 | 009 | C | 102 | 96 | 6 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 48-43-5 44-43-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พุธ | 12:50-15:20 | 31.04.06 | 042 | C | 127 | 121 | 6 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 60-58-2 57-53-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 120 | 108 | 12 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิตยา ปรูกระโทก |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-37-4 38-36-2 37-35-2 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 31.04.07 | 042 | C | 126 | 67 | 59 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-1-41 39-32-7 17-13-4 18-13-5 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 123 | 94 | 29 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-40-1 37-30-7 35-22-13 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พุธ | 07:50-10:20 | 9.12.07-08** | 009 | C | 98 | 76 | 22 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-36-7 45-40-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 9.12.07-08** | 009 | C | 100 | 80 | 20 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 46-41-5 44-39-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.06.03** | 042 | C | 91 | 87 | 4 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่6 ,อาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่6 , | 46-43-3 45-44-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 115 | 98 | 17 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-32-1 32-29-3 40-37-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 106 | 91 | 15 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 32-31-1 32-30-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 31.06.04** | 042 | C | 91 | 75 | 16 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 46-37-9 45-38-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P26 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 105 | 95 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-42-0 53-50-3 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 106 | 92 | 14 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิตยา ปรูกระโทก |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-46-2 48-46-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 123 | 109 | 14 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ต้อง พันธ์งาม |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 57-54-3 56-54-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 31.04.05 | 042 | C | 71 | 59 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-44-2 15-13-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 9.12.05-06** | 009 | C | 119 | 106 | 13 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 55-54-1 54-52-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.04.02/1 | 042 | C | 39 | 17 | 22 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-16-13 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 9.13.09** | 009 | C | 41 | 23 | 18 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กนกพร ฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-23-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 16:10-18:40 | 9.12.11** | 009 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กนกพร ฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 24-22-2 22-20-2 9-2-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.06.04** | 042 | C | 45 | 31 | 14 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-29-6 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 47 | 35 | 12 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 9.12.11** | 009 | C | 40 | 25 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-25-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | คห.4** | 002 | C | 46 | 17 | 29 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-14-5 17-3-14 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 31.06.04** | 042 | C | 33 | 22 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 23-17-6 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 24.111 | 024 | C | 37 | 24 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 27-23-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 11.44** | 011 | C | 40 | 20 | 20 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-20-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 11.44** | 011 | C | 34 | 24 | 10 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-23-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 9.12.11** | 009 | C | 34 | 18 | 16 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-16-8 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K13 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.04.05 | 042 | C | 55 | 29 | 26 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-29-16 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | เสาร์ | 11:10-13:40 | 12.36 | 012 | C | 46 | 24 | 22 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-24-12 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|