| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 31.04.06 | 042 | C | 120 | 113 | 7 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-20-2 27-27-0 32-31-1 26-25-1 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 115 | 110 | 5 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 58-54-4 47-46-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 125 | 123 | 2 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 31-28-3 42-41-1 42-36-6 10-10-0 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 15:20-17:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | 130 | 124 | 6 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 68-65-3 44-39-5 8-7-1 10-10-0 3-2-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 31.04.07 | 042 | C | 90 | 78 | 12 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี ทุกชั้นปี | 26-25-1 28-22-6 20-19-1 10-10-0 90-2-88 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | 96 | 76 | 20 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายจำเริญ ดวงใจ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-41-8 37-35-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 115 | 111 | 4 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายจำเริญ ดวงใจ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 32-29-3 37-37-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 121 | 116 | 5 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 41-39-2 37-36-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.10.05-06 | 009 | C | 113 | 107 | 6 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 30-30-0 28-27-1 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 9.07.05-06** | 009 | C | 108 | 97 | 11 | X | | |
| | | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 15-15-0 40-39-1 43-42-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:00 | 31.05.06** | 042 | C | 115 | 102 | 13 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-44-4 47-46-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 9.12.07-08** | 009 | C | 57 | 54 | 3 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายทินกร นอสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P13 | | จันทร์ | 15:20-17:50 | 31.04.06 | 042 | C | 129 | 114 | 15 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ชนะโรค |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 37-35-2 33-32-1 49-47-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.11.05-06 | 009 | C | 105 | 92 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 47-45-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 31.06.06** | 042 | C | 115 | 103 | 12 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กนกพร ฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-32-1 31-31-0 41-39-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P16 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 107 | 96 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 50-49-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 104 | 95 | 9 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-42-0 52-52-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 9.11.05-06 | 009 | C | 106 | 93 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กนกพร ฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 48-46-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 27.04.06** | 029 | C | 100 | 96 | 4 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 51-48-3 49-48-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 27.04.12** | 029 | C | 98 | 87 | 11 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 45-45-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 29.3.3** | 030 | C | 122 | 107 | 15 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กนกพร ฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 62-58-4 50-48-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.05.06** | 042 | C | 112 | 102 | 10 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-51-2 49-47-2 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.07.05-06** | 009 | C | 101 | 91 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ชนะโรค |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 45-45-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 9.13.07-08** | 009 | C | 105 | 93 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 50-48-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 115 | 99 | 16 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายจำเริญ ดวงใจ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 37-34-3 36-34-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 108 | 96 | 12 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 51-49-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 9.11.05-06 | 009 | C | 120 | 109 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 56-55-1 56-54-2 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.10.05-06 | 009 | C | 102 | 89 | 13 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 46-44-2 46-45-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 27.04.06** | 029 | C | 100 | 97 | 3 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นายทินกร นอสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 45-44-1 55-53-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 9.11.05-06 | 009 | C | 119 | 107 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 55-54-1 54-53-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.05.06** | 042 | C | 135 | 127 | 8 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 58-58-0 58-58-0 20-11-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P32 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 114 | 92 | 22 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายจำเริญ ดวงใจ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-31-5 34-29-5 34-32-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P33 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 112 | 102 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 51-51-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P34 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 9.10.07-08 | 009 | C | 109 | 99 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 49-48-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P35 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 123 | 115 | 8 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายทินกร นอสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 57-56-1 56-54-2 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 16:10-18:40 | 31.03.02 | 042 | C | 46 | 26 | 20 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-26-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 27.04.12** | 029 | C | 62 | 40 | 22 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-15-7 30-24-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.05.05 | 042 | C | 53 | 34 | 19 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-32-11 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.06.02** | 042 | C | 36 | 22 | 14 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กนกพร ฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-20-6 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 24.104 | 024 | C | 35 | 27 | 8 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กนกพร ฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 30-25-5 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 12.34 | 012 | C | 51 | 24 | 27 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-20-21 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 12.32 | 012 | C | 53 | 32 | 21 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-22-21 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 24.104 | 024 | C | 31 | 14 | 17 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-13-8 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K9 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 9.12.07-08** | 009 | C | 52 | 39 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรุณวรรณ เหล่าภักดี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 31.03.04 | 042 | C | 60 | 44 | 16 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-25-5 22-19-3 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 24.111 | 024 | C | 35 | 11 | 24 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-11-16 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.06.05** | 042 | C | 53 | 36 | 17 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-34-9 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | ตะโกราย | 028 | C | 55 | 32 | 23 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-30-15 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 31.04.04 | 042 | C | 47 | 21 | 26 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 37-21-16 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | อาทิตย์ | 15:20-17:50 | 12.36 | 012 | C | 52 | 29 | 23 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 41-28-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K16 | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 24.106 | 024 | C | 49 | 31 | 18 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 39-29-10 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K17 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.06.02** | 044 | C | 41 | 29 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.อรุณวรรณ เหล่าภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 41-29-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K18 | | เสาร์ | 12:00-14:30 | 11.43** | 011 | C | 44 | 30 | 14 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ต้อง พันธ์งาม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K19 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 32.07.05** | 044 | C | 39 | 7 | 32 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-5-24 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K20 | | อาทิตย์ | 15:20-17:50 | 31.03.06 | 042 | C | 44 | 31 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ต้อง พันธ์งาม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-31-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K21 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.03.02 | 042 | C | 43 | 24 | 19 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-24-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K22 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 32.06.06** | 044 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-33-6 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|