| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 89 | 81 | 8 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-20-1 58-53-5 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 10.21** | 010 | C | 101 | 75 | 26 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-25-6 28-27-1 32-22-10 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 27.04.06** | 029 | C | 79 | 60 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 69-50-19 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 31.05.04 | 042 | C | 83 | 77 | 6 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 27-26-1 26-22-4 20-19-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 08:40-11:10 | 31.05.04 | 042 | C | 90 | 73 | 17 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-39-7 37-33-4 7-1-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.06.02** | 042 | C | 79 | 70 | 9 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-35-2 32-25-7 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 10.21** | 010 | C | 88 | 76 | 12 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 45-43-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 9.11.05-06 | 009 | C | 71 | 68 | 3 | X | | |
| | | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 15-15-0 46-46-0 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P9 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 32.03.08** | 044 | C | 67 | 57 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 27-27-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 09:30-12:00 | 10.21** | 010 | C | 87 | 68 | 19 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-21-0 21-13-8 35-32-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P11 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.04.03 | 042 | C | 89 | 43 | 46 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-19-7 53-21-32 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P12 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 105 | 92 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-42-0 53-50-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 12:50-15:20 | 31.05.05 | 042 | C | 106 | 102 | 4 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-46-2 48-46-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 08:40-11:10 | 32.08.02** | 044 | C | 123 | 112 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 57-54-3 56-54-2 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 32.08.02** | 044 | C | 119 | 117 | 2 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 55-54-1 54-53-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 32.03.06** | 044 | C | 39 | 16 | 23 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-16-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.08** | 044 | C | 29 | 20 | 9 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-16-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.07.03** | 042 | C | 28 | 19 | 9 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 23-18-5 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 14:30-17:00 | 31.03.04 | 042 | C | 37 | 25 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 27-24-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 20 | 20 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-20-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.03.04** | 044 | C | 34 | 25 | 9 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-23-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 27 | 11 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-10-7 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K8 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 49 | 40 | 9 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 49-40-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.07** | 044 | C | 48 | 33 | 15 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 48-33-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.08** | 044 | C | 49 | 37 | 12 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 ,อาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , | 49-37-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปากช่อง |
| K11 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 321 | 003 | C | 45 | 44 | 1 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 45-44-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|