| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 9.09.07-08** | 009 | C | 96 | 83 | 13 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 43-39-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 9.07.07-08** | 009 | C | 99 | 87 | 12 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ไพรัช ประจันตะเสน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-48-3 38-36-2 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 9.07.05-06** | 009 | C | 104 | 89 | 15 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 47-44-3 47-45-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.09.07-08** | 009 | C | 66 | 52 | 14 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 23-22-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 9.09.07-08** | 009 | C | 57 | 39 | 18 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 27-22-5 20-17-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 9.10.05-06 | 009 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขนิษฐา ชมภูวิเศษ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 18-18-0 27-26-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 9.10.07-08 | 009 | C | 98 | 86 | 12 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 37-37-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.06.06** | 042 | C | 93 | 75 | 18 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-40-4 39-35-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 74 | 61 | 13 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-27-2 35-33-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 31.06.04** | 042 | C | 65 | 54 | 11 | X | | |
| | | เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 13-13-0 42-41-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | 108 | 95 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 52-49-3 46-44-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พุธ | 07:50-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 115 | 111 | 4 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-43-3 55-51-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 9.10.07-08 | 009 | C | 104 | 89 | 15 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 49-46-3 45-42-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 9.10.05-06 | 009 | C | 120 | 118 | 2 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 60-60-0 56-55-1 4-3-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 31.05.04 | 042 | C | 76 | 59 | 17 | X | | |
| | | ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 18-16-2 48-42-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.07.06** | 042 | C | 89 | 77 | 12 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 8-7-1 33-33-0 38-36-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 9.11.07-08 | 009 | C | 86 | 75 | 11 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 40-39-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 27.04.12** | 029 | C | 53 | 46 | 7 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 14-14-0 29-29-0 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 9.12.05-06** | 009 | C | 80 | 68 | 12 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 34-32-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 94 | 82 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 41-41-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.07.06** | 042 | C | 76 | 64 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 33-33-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 9.07.05-06** | 009 | C | 63 | 52 | 11 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 21-20-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.07.06** | 042 | C | 102 | 90 | 12 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 46-45-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 32.08.02** | 044 | C | 102 | 86 | 16 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 46-42-4 46-44-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.07.06** | 042 | C | 112 | 98 | 14 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 51-49-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | พุธ | 07:50-10:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 112 | 98 | 14 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 51-48-3 51-49-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 9.13.07-08** | 009 | C | 82 | 72 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 36-36-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P32 | | พุธ | 07:50-10:20 | 32.03.04** | 044 | C | 47 | 47 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 47-47-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P33 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 32.03.06** | 044 | C | 45 | 41 | 4 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 ,อาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , | 45-41-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P27 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 9.07.05-06** | 009 | C | 105 | 92 | 13 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 47-45-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 9.11.05-06 | 009 | C | 50 | 48 | 2 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 70 | 69 | 1 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 28-28-0 32-31-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 9.11.05-06 | 009 | C | 27 | 25 | 2 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-17-0 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.06.07** | 044 | C | 47 | 25 | 22 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-25-12 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 27 | 13 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-24-7 9-3-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.05.02 | 042 | C | 51 | 33 | 18 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขนิษฐา ชมภูวิเศษ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 41-33-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 40 | 20 | 20 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 32-20-12 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 32.03.04** | 044 | C | 41 | 35 | 6 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , | 41-35-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 32.03.08** | 044 | C | 40 | 27 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-26-13 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 16:10-18:40 | 31.06.05** | 042 | C | 40 | 19 | 21 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-19-13 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.03.04** | 044 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.05.06** | 042 | C | 83 | 73 | 10 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 73-72-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 32.03.06** | 044 | C | 54 | 48 | 6 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 54-48-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 63 | 53 | 10 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-49-4 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.03.06** | 044 | C | 53 | 50 | 3 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , | 53-50-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.05.05 | 042 | C | 62 | 57 | 5 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 52-52-0 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.08** | 044 | C | 40 | 36 | 4 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-36-3 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.06.07** | 044 | C | 60 | 53 | 7 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 53-50-3 7-3-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K17 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.08** | 044 | C | 52 | 48 | 4 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 52-48-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K18 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 11.44** | 011 | C | 43 | 34 | 9 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K32 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.04.02/1 | 042 | C | 59 | 50 | 9 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-49-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K33 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.06** | 044 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-26-7 7-2-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K19 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.07** | 044 | C | 43 | 38 | 5 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 43-38-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K19 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.06.08 | 044 | C | 37 | 18 | 19 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-17-10 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K20 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.04** | 044 | C | 42 | 28 | 14 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 42-28-14 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K21 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 27 | 13 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-26-10 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K23 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.06.06** | 044 | C | 48 | 38 | 10 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K25 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.03.08** | 044 | C | 47 | 44 | 3 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 47-44-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K26 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 24.125 | 024 | C | 44 | 28 | 16 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-21-13 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K27 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 48 | 31 | 17 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 48-31-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K28 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 32.03.08** | 044 | C | 40 | 24 | 16 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-23-10 7-1-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K30 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.03.08** | 044 | C | 39 | 20 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 29-19-10 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K31 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-28-10 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|