| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 17.43 | 017 | C | 45 | 43 | 2 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 13:40-17:00 | 17.26 | 017 | C | 62 | 58 | 4 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 62-58-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.13.12** | 009 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 53-51-2 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.10.11 | 009 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 16:10-19:30 | 18.305 | 018 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 18.305 | 018 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 17.38 | 017 | C | 66 | 55 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 56-55-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 66 | 55 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 56-54-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 9.12.10** | 009 | C | 51 | 39 | 12 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 31.05.05 | 042 | C | 52 | 42 | 10 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 16:10-19:30 | 31.04.04 | 042 | C | 52 | 34 | 18 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-34-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 17.26 | 017 | C | 60 | 55 | 5 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 55-54-1 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 17.37 | 017 | C | 64 | 53 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 54-53-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 17.38 | 017 | C | 68 | 58 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 58-58-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 09:30-12:50 | 17.35 | 017 | C | 68 | 58 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 58-58-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.06.02** | 042 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 9.10.10 | 009 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | ศุกร์ | 15:20-18:40 | 9.10.12 | 009 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 17.38 | 017 | C | 67 | 56 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 57-56-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.38 | 017 | C | 66 | 54 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 56-54-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 10.34 | 010 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-42-6 7-1-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 24.111 | 024 | C | 37 | 23 | 14 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-21-6 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 9.13.09** | 009 | C | 48 | 30 | 18 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-30-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 17.35 | 017 | C | 51 | 37 | 14 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-36-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 11.43** | 011 | C | 44 | 41 | 3 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 31.07.03** | 042 | C | 29 | 21 | 8 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 29-21-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 17.26 | 017 | C | 45 | 41 | 4 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-31-3 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 15:20-18:40 | 17.35 | 017 | C | 49 | 38 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|