| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 9.11.12 | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 24.125 | 024 | C | 60 | 48 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-47-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.34 | 017 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 31.03.06 | 042 | C | 44 | 43 | 1 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 44-43-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 17.26 | 017 | C | 56 | 47 | 9 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.26 | 017 | C | 57 | 45 | 12 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางพันธุ์ทิพย์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 31.06.04** | 042 | C | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 9.12.12** | 009 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 09:30-12:50 | 9.12.12** | 009 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 55 | 49 | 6 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 9-4-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 9.12.12** | 009 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 9.12.12** | 009 | C | 56 | 48 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | ตะโกราย | 028 | C | 59 | 48 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 17.35 | 017 | C | 61 | 48 | 13 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางพันธุ์ทิพย์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-48-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 13:40-17:00 | 17.35 | 017 | C | 45 | 33 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.10.11 | 009 | C | 43 | 31 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | อังคาร | 13:40-17:00 | 17.34 | 017 | C | 45 | 36 | 9 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-36-1 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 61 | 50 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 17.26 | 017 | C | 60 | 51 | 9 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 17.34 | 017 | C | 45 | 44 | 1 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 45-44-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.06.04** | 042 | C | 60 | 48 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 17.34 | 017 | C | 43 | 32 | 11 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-32-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.10.11 | 009 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-52-2 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 32.06.08 | 044 | C | 40 | 35 | 5 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 14:30-17:50 | 31.03.04 | 042 | C | 56 | 49 | 7 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-24-1 21-18-3 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 9.12.07-08** | 009 | C | 50 | 36 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-35-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 48 | 34 | 14 | X | | |
| | | อาทิตย์ | 16:10-17:00 | 17.26 | 017 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 38-30-8 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 17:00-20:20 | 17.34 | 017 | C | 42 | 28 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 32-23-9 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 17.34 | 017 | C | 46 | 34 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 36-33-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 17.35 | 017 | C | 45 | 32 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 35-30-5 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 40 | 25 | 15 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-25-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|