| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 17.26 | 017 | C | 57 | 46 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 18.304 | 018 | C | 45 | 42 | 3 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 42-42-0 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.10.11 | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-46-2 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.12.11** | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-46-2 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 09:30-12:50 | 10.34 | 010 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 52-52-0 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 17.35 | 017 | C | 61 | 48 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-48-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 18.307 | 018 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางพันธุ์ทิพย์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 17.26 | 017 | C | 54 | 39 | 15 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-39-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 31.03.04 | 042 | C | 56 | 46 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.14.10** | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 17.35 | 017 | C | 57 | 48 | 9 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางพันธุ์ทิพย์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.12.12** | 009 | C | 55 | 49 | 6 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 17.34 | 017 | C | 46 | 44 | 2 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 ,อาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , | 46-44-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.11.09 | 009 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.11.10 | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 18.305 | 018 | C | 47 | 46 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , | 47-46-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 17.35 | 017 | C | 59 | 48 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | ศุกร์ | 09:30-12:50 | 17.26 | 017 | C | 59 | 47 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | ศุกร์ | 14:30-17:50 | 9.12.11** | 009 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-46-4 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.37 | 017 | C | 60 | 48 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.37 | 017 | C | 61 | 49 | 12 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางพันธุ์ทิพย์ ทิมสุกใส |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.35 | 017 | C | 46 | 31 | 15 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-31-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 44 | 35 | 9 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 34-31-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 61 | 51 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | พุธ | 12:50-16:10 | 24.125 | 024 | C | 61 | 51 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 31.03.04 | 042 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.07.05-06** | 009 | C | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.อดิศร เนาวนนท์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.อดิศร เนาวนนท์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | ศุกร์ | 14:30-17:50 | 31.06.05** | 042 | C | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 17.37 | 017 | C | 59 | 48 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P32 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 17.26 | 017 | C | 44 | 32 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P33 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 31.06.04** | 042 | C | 65 | 53 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 55-53-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P34 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 10.34 | 010 | C | 47 | 36 | 11 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-36-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 18.307 | 018 | C | 44 | 22 | 22 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-21-13 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 45 | 41 | 4 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 17.26 | 017 | C | 40 | 32 | 8 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.อดิศร เนาวนนท์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-25-5 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 31.03.06 | 042 | C | 43 | 24 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-23-10 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 18.305 | 018 | C | 39 | 15 | 24 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 29-15-14 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 18.304 | 018 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-37-6 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 55 | 32 | 23 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-32-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 24.414 | 024 | C | 47 | 32 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 37-27-10 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | ตะโกราย | 028 | C | 51 | 35 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นันทวรรณ แก้วโชติ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 41-34-7 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 14:30-17:50 | 17.37 | 017 | C | 49 | 32 | 17 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 39-29-10 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 09:30-12:50 | 9.14.10** | 009 | C | 32 | 25 | 7 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-19-3 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | เสาร์ | 16:10-19:30 | 17.35 | 017 | C | 43 | 31 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-25-8 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|