| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 31.05.03 | 042 | C | 53 | 43 | 10 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 31.04.02/1 | 042 | C | 71 | 59 | 12 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 61-58-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 13:40-17:00 | 31.05.03 | 042 | C | 62 | 51 | 11 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 52-51-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 12:50-16:10 | 31.05.03 | 042 | C | 58 | 47 | 11 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.12.12** | 009 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.10.12 | 009 | C | 47 | 34 | 13 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | สันติเวศน์ | 043 | C | 67 | 54 | 13 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 57-54-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 31.06.02** | 042 | C | 66 | 54 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 56-54-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 31.05.05 | 042 | C | 53 | 40 | 13 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-40-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.12.10** | 009 | C | 51 | 36 | 15 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-36-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 9.12.12** | 009 | C | 55 | 54 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | นางอุทัยวรรณ จิวาลักษณ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 55-54-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.35 | 017 | C | 64 | 53 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 54-53-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.10.11 | 009 | C | 46 | 34 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 17.35 | 017 | C | 68 | 58 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศศิวรรณ พชรพรรณพงษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 58-57-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 17.37 | 017 | C | 68 | 59 | 9 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศศิวรรณ พชรพรรณพงษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 58-58-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.12.12** | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สมพงษ์ สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.26 | 017 | C | 60 | 53 | 7 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 57-53-4 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 17.26 | 017 | C | 60 | 53 | 7 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 56-53-3 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 9.13.10** | 009 | C | 55 | 33 | 22 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.อดิศร เนาวนนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-29-16 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 9.11.05-06 | 009 | C | 58 | 27 | 31 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 23-13-10 25-14-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 9.13.12** | 009 | C | 47 | 30 | 17 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.อดิศร เนาวนนท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-24-12 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 24.125 | 024 | C | 49 | 40 | 9 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-30-8 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 18.305 | 018 | C | 43 | 30 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 18.304 | 018 | C | 43 | 31 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 31.06.02** | 042 | C | 46 | 32 | 14 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-32-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|