| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.12.05-06** | 009 | C | 145 | 90 | 55 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 42-42-0 46-46-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 9.10.09 | 009 | C | 58 | 43 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-38-10 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 31.06.03** | 042 | C | 58 | 46 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-46-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 13:40-17:00 | 31.05.04 | 042 | C | 63 | 56 | 7 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 53-50-3 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 17.37 | 017 | C | 98 | 91 | 7 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 45-44-1 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 31.05.02 | 042 | C | 71 | 61 | 10 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 61-58-3 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | สันติเวศน์ | 043 | C | 62 | 51 | 11 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 52-51-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 08:40-12:00 | ตะโกราย | 028 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 31.05.02 | 042 | C | 79 | 64 | 15 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 37-34-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 31.05.04 | 042 | C | 67 | 55 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 57-54-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 31.05.02 | 042 | C | 66 | 56 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 56-54-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 9.13.05-06** | 009 | C | 94 | 74 | 20 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-38-5 41-36-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 31.06.05** | 042 | C | 65 | 54 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 54-54-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 31.06.02** | 042 | C | 64 | 52 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 54-52-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.13.09** | 009 | C | 46 | 35 | 11 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 31.05.03 | 042 | C | 68 | 57 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วดาภรณ์ พูลผลอำนวย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 58-57-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 31.05.03 | 042 | C | 68 | 58 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วดาภรณ์ พูลผลอำนวย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 58-58-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 31.05.03 | 042 | C | 67 | 53 | 14 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วดาภรณ์ พูลผลอำนวย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 57-53-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 31.05.03 | 042 | C | 66 | 53 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วดาภรณ์ พูลผลอำนวย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 56-53-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 9.13.05-06** | 009 | C | 56 | 43 | 13 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-33-12 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 31.07.05** | 042 | C | 28 | 15 | 13 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 23-13-10 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 31.04.03 | 042 | C | 47 | 38 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-26-10 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 31.05.02 | 042 | C | 48 | 34 | 14 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 43 | 33 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 9.11.10 | 009 | C | 43 | 41 | 2 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 17.35 | 017 | C | 46 | 32 | 14 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-32-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 16:10-19:30 | 31.06.05** | 042 | C | 35 | 15 | 20 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-12-13 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|