| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.05.03 | 042 | C | 57 | 48 | 9 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วนิดา เดชตานนท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 17.35 | 017 | C | 61 | 48 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-48-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 18.307 | 018 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 9.14.09** | 009 | C | 54 | 39 | 15 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-39-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.13.07-08** | 009 | C | 56 | 54 | 2 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 12:50-16:10 | ตะโกราย | 028 | C | 57 | 51 | 6 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 31.06.02** | 042 | C | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วนิดา เดชตานนท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.04.05 | 042 | C | 56 | 44 | 12 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วนิดา เดชตานนท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 46-44-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.06.02** | 042 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วนิดา เดชตานนท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 9.11.09 | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 14:30-17:50 | 17.35 | 017 | C | 59 | 48 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 9.10.11 | 009 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 9.10.12 | 009 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 61 | 49 | 12 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 18.305 | 018 | C | 45 | 31 | 14 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-31-5 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | อังคาร | 16:10-19:30 | 17.26 | 017 | C | 44 | 31 | 13 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 34-31-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 31.05.02 | 042 | C | 47 | 36 | 11 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-36-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 31.04.04 | 042 | C | 61 | 51 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 55 | 51 | 4 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 18.307 | 018 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 9.14.10** | 009 | C | 53 | 42 | 11 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 17.35 | 017 | C | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 17.38 | 017 | C | 59 | 48 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 18.305 | 018 | C | 44 | 32 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.13.11** | 009 | C | 55 | 53 | 2 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 55-53-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 31.04.02/1 | 042 | C | 52 | 39 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 9.13.10** | 009 | C | 40 | 26 | 14 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-25-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 31.04.02/1 | 042 | C | 53 | 40 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-37-6 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 16:10-19:30 | 9.12.07-08** | 009 | C | 55 | 34 | 21 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-32-13 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 14:30-17:50 | 31.03.02 | 042 | C | 47 | 24 | 23 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 37-23-14 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 18.305 | 018 | C | 45 | 35 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 41-34-7 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 31.03.06 | 042 | C | 49 | 34 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 39-32-7 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 31.03.06 | 042 | C | 32 | 19 | 13 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-19-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 11.45** | 011 | C | 43 | 26 | 17 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-24-9 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|