| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 16:10-17:50 | 9.12.09** | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิรันดร์ สุธีนิรันดร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-46-2 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 11:10-12:50 | 9.13.09** | 009 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 11:10-12:50 | 9.13.12** | 009 | C | 50 | 36 | 14 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-36-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 07:50-09:30 | 17.35 | 017 | C | 53 | 36 | 17 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-36-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 07:50-09:30 | 17.26 | 017 | C | 49 | 39 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 07:50-09:30 | 31.03.04 | 042 | C | 50 | 37 | 13 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 11:10-12:50 | 17.38 | 017 | C | 53 | 38 | 15 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-38-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 07:50-09:30 | 9.11.11 | 009 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:00-13:40 | 9.11.10 | 009 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 12:00-13:40 | 17.26 | 017 | C | 49 | 38 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 12:00-13:40 | 17.38 | 017 | C | 49 | 37 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-37-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 13:40-15:20 | 24.111 | 024 | C | 53 | 39 | 14 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-39-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:00 | 17.37 | 017 | C | 49 | 35 | 14 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 24.125 | 024 | C | 49 | 35 | 14 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวถิ่นไทย แก้วสำโรง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | ไม่มีข้อมูล | 5 | 2 | 3 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.เพชรสุดา ภูมิพันธุ์ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 5-2-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
| | | หมายเหตุ: | เปลี่ยนรหัสวิชา กรณีหน่วยกิตไม่เท่ากัน จาก 106233-48 |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 12:50-14:30 | 17.37 | 017 | C | 60 | 56 | 4 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-50-0 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 12:00-13:40 | 9.13.09** | 009 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 9-4-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 11:10-12:50 | 24.125 | 024 | C | 90 | 67 | 23 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.บรรจบ บุญจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 11-4-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|