| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.14.09** | 009 | C | 52 | 38 | 14 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 13:40-17:00 | 31.06.03** | 042 | C | 69 | 55 | 14 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 59-55-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 12:00-15:20 | 31.04.02/1 | 042 | C | 61 | 51 | 10 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.12.11** | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | วิทยากร 1 วัดผลทางการศึกษา |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.06.02** | 042 | C | 76 | 63 | 13 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 35-34-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 67 | 55 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 57-55-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 64 | 54 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-54-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | ตะโกราย | 028 | C | 51 | 40 | 11 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.12.05-06** | 009 | C | 82 | 65 | 17 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 37-33-4 35-32-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | ตะโกราย | 028 | C | 64 | 54 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 54-54-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | ตะโกราย | 028 | C | 63 | 53 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 53-53-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.05.05 | 042 | C | 68 | 56 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 58-56-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 31.03.06 | 042 | C | 60 | 57 | 3 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 58-57-1 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.14.09** | 009 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 51-49-2 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พุธ | 15:20-18:40 | 9.10.09 | 009 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | วิทยากร 1 วัดผลทางการศึกษา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.10.11 | 009 | C | 52 | 41 | 11 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.09.07-08** | 009 | C | 66 | 54 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 56-54-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พุธ | 12:50-16:10 | 31.03.04 | 042 | C | 60 | 53 | 7 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-53-0 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 64 | 52 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-52-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 31.06.04** | 042 | C | 50 | 29 | 21 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-28-12 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-13-4 20-16-4 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | ตะโกราย | 028 | C | 42 | 33 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-24-7 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 18.302 | 018 | C | 47 | 34 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 31.06.04** | 042 | C | 42 | 37 | 5 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 14:30-17:50 | 31.06.03** | 042 | C | 41 | 34 | 7 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 9.12.05-06** | 009 | C | 43 | 30 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|