| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 11.42 | 011 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สายฝน อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.03.04 | 042 | C | 43 | 27 | 16 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวประไพพรรณ คงวัฒนา |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-27-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 11.44** | 011 | C | 45 | 31 | 14 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สายฝน อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 11.46** | 011 | C | 74 | 55 | 19 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 32-25-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 32.08.01** | 044 | C | 99 | 78 | 21 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-22-3 25-22-3 39-34-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 32.08.02** | 044 | C | 101 | 80 | 21 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเทอดเกียรติ แก้วพวง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-27-3 26-23-3 35-30-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 31.07.06** | 042 | C | 104 | 83 | 21 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเทอดเกียรติ แก้วพวง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-43-4 47-40-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 11:10-13:40 | 9.10.10 | 009 | C | 57 | 42 | 15 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สายฝน อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 47-42-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P8 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 11.45** | 011 | C | 40 | 20 | 20 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจริญศักดิ์ เลางาม |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-20-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 11.45** | 011 | C | 42 | 22 | 20 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวพรรณภิรดา ลิมปิสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-22-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 11.46** | 011 | C | 46 | 28 | 18 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-28-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 11.45** | 011 | C | 45 | 26 | 19 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวพรรณภิรดา ลิมปิสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-26-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 11.45** | 011 | C | 31 | 12 | 19 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-12-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 11.45** | 011 | C | 49 | 33 | 16 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-33-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 11.11** | 011 | C | 48 | 32 | 16 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-32-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 11.46** | 011 | C | 48 | 34 | 14 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจริญศักดิ์ เลางาม |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 11.43** | 011 | C | 38 | 37 | 1 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 ,อาจารย์: | ดร.วิลาสินี สถิตเดชกุญชร |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , | 38-37-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|