| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.04.04 | 042 | C | 53 | 51 | 2 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายณัฐวัฒน์ วิชัยวรฉัตร (เก่า) |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:00 | 31.06.02** | 042 | C | 49 | 46 | 3 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวารุณี สุรโยธี |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-37-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | กัลยาณเวทย์ | 043 | C | 60 | 47 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวารุณี สุรโยธี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 55-45-10 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 9.13.09** | 009 | C | 53 | 46 | 7 | X | | |
| | | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอัญชลี สุพรม |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , การตลาด ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 17-14-3 26-24-2 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 31.05.02 | 042 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวารุณี สุรโยธี |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 08:40-11:10 | 9.11.12 | 009 | C | 60 | 47 | 13 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอัญชลี สุพรม |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 9-7-2 12-9-3 7-2-5 23-23-0 8-6-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 07:50-10:20 | 31.03.04 | 042 | C | 47 | 41 | 6 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายณัฐวัฒน์ วิชัยวรฉัตร (เก่า) |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-33-4 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 9.13.09** | 009 | C | 49 | 45 | 4 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวารุณี สุรโยธี |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พุธ | 13:40-16:10 | 12.46 | 012 | C | 53 | 46 | 7 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอัญชลี สุพรม |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-40-3 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 9.12.09** | 009 | C | 54 | 25 | 29 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประเสริฐ จินดาบริสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 52-23-29 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พุธ | 07:50-10:20 | 27.04.13** | 029 | C | 51 | 38 | 13 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประเสริฐ จินดาบริสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 46-34-12 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พุธ | 10:20-12:50 | 27.04.13** | 029 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประเสริฐ จินดาบริสุทธิ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 43-36-7 12-7-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.05.02 | 042 | C | 69 | 64 | 5 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางปภาดา สุประพนธ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 59-54-5 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 07:50-10:20 | 31.04.05 | 042 | C | 65 | 55 | 10 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางปภาดา สุประพนธ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 55-48-7 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 12.32 | 012 | C | 43 | 43 | 0 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอัญชลี สุพรม |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 12.46 | 012 | C | 43 | 30 | 13 | X | | |
| | | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางปภาดา สุประพนธ์ |
| | | สำรองให้: | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 15-12-3 14-14-0 4-3-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 31.07.03** | 042 | C | 45 | 24 | 21 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวารุณี สุรโยธี |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-7-19 16-15-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 27.03.09** | 029 | C | 39 | 13 | 26 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางวารุณี สุรโยธี |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | ไม่มีข้อมูล | 40 | 0 | 40 | X | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|