| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 32.03.08** | 044 | C | 46 | 45 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 46-45-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 12:50-17:00 | 9.13.09** | 009 | C | 53 | 43 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพัชระ ไพบูลย์ศรีนครา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-42-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 31.05.05 | 042 | C | 53 | 40 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-40-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 18.307 | 018 | C | 49 | 49 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 49-49-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 27.04.06** | 029 | C | 73 | 58 | 15 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 63-58-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:50-17:00 | 11.310 | 011 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ไทยปัญญา จันปุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-50-0 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 18.302 | 018 | C | 65 | 52 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 55-52-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | ป.ดนตรีไทย | 041 | C | 36 | 24 | 12 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุธาสินี หาญชนะ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-24-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:50-17:00 | 9.14.09** | 009 | C | 45 | 35 | 10 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 31.06.05** | 042 | C | 43 | 31 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 31.06.04** | 042 | C | 58 | 46 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรุณวรรณ เหล่าภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-46-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 11.45** | 011 | C | 49 | 39 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 24.125 | 024 | C | 57 | 43 | 14 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-43-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 32.08.01** | 044 | C | 81 | 70 | 11 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี ผศ.ดร.ศรีนวล ตันสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 36-34-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 32.05.06** | 044 | C | 43 | 41 | 2 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 41-41-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 9.11.10 | 009 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.รสริน พิมลบรรยงก์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | เรียนยิม | 015 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิคม บุญสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-46-4 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 27.04.12** | 029 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 9.13.10** | 009 | C | 50 | 37 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.เฉลิมศรี จอกทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 9.10.09 | 009 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รุ่งโรจน์ พงศ์กิจวิทูร |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-28-3 9-1-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | ศุกร์ | 12:50-17:00 | 11.45** | 011 | C | 51 | 39 | 12 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | ศุกร์ | 12:50-17:00 | 32.05.06** | 044 | C | 40 | 38 | 2 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 39 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 40 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | เรียนยิม2 | 015 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทูรย์ มีกุดเวียน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-44-3 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | ศุกร์ | 12:50-17:00 | 24.125 | 024 | C | 53 | 41 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 9.14.09** | 009 | C | 45 | 32 | 13 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | ศุกร์ | 12:50-17:00 | 31.06.04** | 042 | C | 63 | 52 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรุณวรรณ เหล่าภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-52-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 9.12.11** | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P32 | | ศุกร์ | 12:50-17:00 | 31.06.03** | 042 | C | 39 | 27 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-27-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P33 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | 11.310 | 011 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ไทยปัญญา จันปุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-44-3 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P34 | | ศุกร์ | 07:50-12:00 | ป.เปียโน | 041 | C | 37 | 23 | 14 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุพิชฌาย์ ศรีไกล |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-23-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P35 | | ศุกร์ | 12:50-17:00 | 9.10.07-08 | 009 | C | 69 | 60 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 59-59-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 15:20-19:30 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 17:00-21:10 | 27.04.12** | 029 | C | 45 | 27 | 18 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพัชระ ไพบูลย์ศรีนครา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-16-11 18-11-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 15:20-19:30 | 9.11.10 | 009 | C | 41 | 21 | 20 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-21-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 17:00-21:10 | 17.35 | 017 | C | 49 | 42 | 7 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-36-3 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 15:20-19:30 | 32.03.07** | 044 | C | 53 | 49 | 4 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 53-49-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 16:10-20:20 | 11.45** | 011 | C | 25 | 14 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ชำนาญ พร้อมจันทึก นายไพโรจน์ ใจเดี่ยว |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 15-13-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 14:30-18:40 | 12.46 | 012 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรุณวรรณ เหล่าภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 14:30-18:40 | โรงยิม | 015 | C | 42 | 28 | 14 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.พงษ์เกษม สิงห์รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-28-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 16:10-20:20 | 17.37 | 017 | C | 45 | 29 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-27-8 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 16:10-20:20 | 17.38 | 017 | C | 46 | 40 | 6 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 17:00-21:10 | 17.26 | 017 | C | 46 | 32 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สาวิตรี จันทร์โสภา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 36-30-6 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | เสาร์ | 15:20-19:30 | 9.11.07-08 | 009 | C | 41 | 16 | 25 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-16-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|