| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.11.11 | 009 | C | 45 | 45 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 45-45-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.12.12** | 009 | C | 52 | 41 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.11.05-06 | 009 | C | 57 | 46 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 16:10-19:30 | 9.09.07-08** | 009 | C | 57 | 46 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-43-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 31.06.04** | 042 | C | 62 | 51 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 52-49-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 12:50-16:10 | 24.125 | 024 | C | 59 | 45 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-45-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.10.05-06 | 009 | C | 86 | 73 | 13 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 36-35-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 31.03.04 | 042 | C | 54 | 40 | 14 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-40-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 17.38 | 017 | C | 56 | 44 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-43-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 9.12.11** | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 9.11.07-08 | 009 | C | 56 | 46 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.10.11 | 009 | C | 40 | 36 | 4 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 40-36-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.11.11 | 009 | C | 44 | 43 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , | 44-43-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.11.10 | 009 | C | 44 | 41 | 3 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 44-41-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.10.09 | 009 | C | 45 | 44 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมบูรณ์ ตันยะ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , | 45-44-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.10.05-06 | 009 | C | 56 | 46 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 9.09.05-06** | 009 | C | 59 | 47 | 12 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 31.06.04** | 042 | C | | | | | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.12.11** | 009 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 31.04.05 | 042 | C | 58 | 47 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พุธ | 15:20-18:40 | 9.13.11** | 009 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พุธ | 12:50-16:10 | 31.06.02** | 042 | C | 60 | 48 | 12 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-47-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.10.05-06 | 009 | C | 74 | 65 | 9 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 32-32-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.13.07-08** | 009 | C | 50 | 37 | 13 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:50 | 17.35 | 017 | C | 52 | 39 | 13 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-39-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | พุธ | 12:00-15:20 | 9.13.11** | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-46-3 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 9.09.07-08** | 009 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.06.02** | 042 | C | 43 | 30 | 13 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 31.06.06** | 042 | C | 48 | 35 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 9.13.05-06** | 009 | C | 48 | 37 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-33-5 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 17:00-20:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 44 | 37 | 7 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 34-29-5 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 24.106 | 024 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 30-22-8 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 11:10-14:30 | 9.14.09** | 009 | C | 45 | 37 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 34-26-8 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 17:00-20:20 | 24.106 | 024 | C | 43 | 21 | 22 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 33-20-13 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 9.11.05-06 | 009 | C | 37 | 26 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-26-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 31.07.06** | 042 | C | 52 | 50 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-23-1 18-18-0 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | ไม่มีข้อมูล | 152 | 145 | 7 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 152-145-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|