| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 08:40-10:20 | 31.01.02 | 042 | C | 27 | 17 | 10 | X | | |
| | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 32.08.02** | 044 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนันทนา คะลา นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 17-17-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 10:20-12:00 | 31.01.01 | 042 | C | 62 | 56 | 6 | X | | |
| | | จันทร์ | 16:10-17:50 | 32.08.02** | 044 | C | | | | | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา นางสาวนันทนา คะลา นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก ผศ.ดร.ปรีติวัฒน์ วรรณบุษปวิช |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 52-52-0 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 10:20-12:00 | 31.01.02 | 042 | C | 41 | 35 | 6 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:20-17:00 | 31.05.06** | 042 | C | | | | | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา นางสาวนันทนา คะลา นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 13:40-15:20 | 31.05.06** | 042 | C | 43 | 31 | 12 | X | | |
| | | ศุกร์ | 15:20-17:00 | ข้างศาลาพิธีขวา | 015 | C | | | | | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนันทนา คะลา นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-27-6 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 09:30-11:10 | 31.01.01 | 042 | C | 55 | 37 | 18 | X | | |
| | | พุธ | 12:50-14:30 | 31.06.06** | 042 | C | | | | | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนันทนา คะลา นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา ผศ.สมยศ บ่อน้อย |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-35-10 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 08:40-10:20 | 31.01.02 | 042 | C | 34 | 22 | 12 | X | | |
| | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 32.08.02** | 044 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก นางสาวนันทนา คะลา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 24-22-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 31.01.01 | 042 | C | 29 | 17 | 12 | X | | |
| | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 32.08.02** | 044 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก นางสาวนันทนา คะลา ผศ.ภาคภูมิ พิลึก ผศ.ดร.ปรีติวัฒน์ วรรณบุษปวิช ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 19-16-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 31.01.01 | 042 | C | 40 | 33 | 7 | X | | |
| | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 32.08.02** | 044 | C | | | | | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปรีติวัฒน์ วรรณบุษปวิช ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา ผศ.ภาคภูมิ พิลึก นางสาวนันทนา คะลา นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-23-6 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 32.07.01** | 044 | C | 65 | 54 | 11 | X | | |
| | | จันทร์ | 16:10-17:50 | 32.08.02** | 044 | C | | | | | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สิริกาญจน์ สันติเสวี ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก นางสาวนันทนา คะลา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 55-51-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 15:20-17:00 | ข้างศาลาพิธีขวา | 015 | C | 13 | 4 | 9 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:20-17:00 | 31.05.06** | 042 | C | | | | | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก นางสาวนันทนา คะลา ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 3-3-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 11:10-12:50 | 31.01.02 | 042 | C | 12 | 10 | 2 | X | | |
| | | จันทร์ | 16:10-17:50 | 32.08.02** | 044 | C | | | | | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา นางสาวเกษศิรินทร์ กิตติพงษ์ภากรณ์ นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก นางสาวนันทนา คะลา |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 12-10-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 10:20-12:00 | 31.01.02 | 042 | C | 23 | 20 | 3 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 15:20-17:00 | 31.05.06** | 042 | C | | | | | | |
| | | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก นายวรวิทย์ รัตนเสถียรกิจ นางสาวนันทนา คะลา |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 13-11-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 11:10-12:50 | 31.01.02 | 042 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | พฤหัสบดี | 13:40-15:20 | 31.05.06** | 042 | C | | | | | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก นางสาวเกษศิรินทร์ กิตติพงษ์ภากรณ์ นางสาวนันทนา คะลา |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 12:50-14:30 | 31.06.06** | 042 | C | 64 | 51 | 13 | X | | |
| | | พุธ | 14:30-16:10 | 31.01.01 | 042 | C | | | | | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวเมลิสสา ตัณฑดิลก นางสาวนันทนา คะลา นางสาววิภาวัลย์ เชาวน์สุจริต ดร.ปาริชาติ วงษ์วริศรา |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-50-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|