| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 17.43 | 017 | C | 49 | 46 | 3 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมศักดิ์ อภิบาลศรี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 49-46-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 17.43 | 017 | C | 45 | 40 | 5 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.รสริน พิมลบรรยงก์ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-40-4 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 45 | 38 | 7 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 9.10.12 | 009 | C | 55 | 51 | 4 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายมโนไท วงษาหล้า |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 31.03.02 | 042 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายมโนไท วงษาหล้า |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 8-6-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 31.06.02** | 042 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวณิชวรรณ จันอ้น |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 42 | 38 | 4 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 13:40-17:00 | 9.10.10 | 009 | C | 45 | 35 | 10 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 17.43 | 017 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.รสริน พิมลบรรยงก์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.09.07-08** | 009 | C | 51 | 47 | 4 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.โสภณ ผลประพฤติ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 9.13.12** | 009 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.โสภณ ผลประพฤติ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 17.43 | 017 | C | 50 | 47 | 3 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สมศักดิ์ อภิบาลศรี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 49-47-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 31.04.05 | 042 | C | 58 | 55 | 3 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 12:50-16:10 | 24.125 | 024 | C | 58 | 47 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวณิชวรรณ จันอ้น |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-45-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.11.12 | 009 | C | 45 | 42 | 3 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-32-3 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 31.04.02/1 | 042 | C | 68 | 65 | 3 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางชุลีมาตร บรรณจงส์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 58-56-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | ศุกร์ | 13:40-17:00 | 31.04.05 | 042 | C | 68 | 66 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 58-57-1 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 9.10.09 | 009 | C | 52 | 44 | 8 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.43 | 017 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.รสริน พิมลบรรยงก์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.43 | 017 | C | 45 | 40 | 5 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.อนุศร หงษ์ขุนทด |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 41-38-3 4-2-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.10.05-06 | 009 | C | 66 | 64 | 2 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 56-54-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 9.07.07-08** | 009 | C | 63 | 53 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-53-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 9.13.10** | 009 | C | 48 | 38 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-32-6 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 9.14.09** | 009 | C | 50 | 28 | 22 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-28-12 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 31.07.03** | 042 | C | 28 | 27 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางชุลีมาตร บรรณจงส์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 4-3-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 15:20-18:40 | 17.43 | 017 | C | 45 | 41 | 4 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 7-7-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 31.03.04 | 042 | C | 45 | 32 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-29-6 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 09:30-12:50 | ตะโกราย | 028 | C | 41 | 24 | 17 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวณิชวรรณ จันอ้น |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 31-22-9 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 15:20-18:40 | 17.43 | 017 | C | 44 | 31 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวณิชวรรณ จันอ้น |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 18.305 | 018 | C | 43 | 34 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวณิชวรรณ จันอ้น |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 9.12.10** | 009 | C | 41 | 24 | 17 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-24-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 9.13.10** | 009 | C | 42 | 31 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 31.07.03** | 042 | C | 28 | 17 | 11 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายกิติกร ทิพนัด |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 19-17-2 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 9.14.09** | 009 | C | 41 | 30 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 17.43 | 017 | C | 44 | 17 | 27 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมศักดิ์ อภิบาลศรี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-17-17 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 17.43 | 017 | C | 42 | 21 | 21 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.รสริน พิมลบรรยงก์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-21-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 9.12.09** | 009 | C | 42 | 24 | 18 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายมโนไท วงษาหล้า |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-24-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K16 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 17.43 | 017 | C | 41 | 30 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รัฐกรณ์ คิดการ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-27-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K17 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | ตะโกราย | 028 | C | 49 | 36 | 13 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-36-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K18 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | ตะโกราย | 028 | C | 45 | 32 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-29-6 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K19 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 17.43 | 017 | C | 45 | 37 | 8 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุนันทา สร้อยสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-32-3 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K20 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 18.307 | 018 | C | 37 | 25 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-21-6 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|