| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.07.06** | 042 | C | 83 | 73 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 34-27-7 39-38-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 31.05.05 | 042 | C | 76 | 61 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-28-5 33-24-9 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.05.02 | 042 | C | 90 | 77 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปินันทนา สิงห์ยะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 40-31-9 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 9.09.07-08** | 009 | C | 80 | 67 | 13 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-34-9 26-19-7 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 07:50-10:20 | 31.05.02 | 042 | C | 88 | 77 | 11 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปินันทนา สิงห์ยะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-23-3 52-45-7 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 32.08.02** | 044 | C | 83 | 62 | 21 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 21-17-4 52-38-14 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 32.08.02** | 044 | C | 79 | 63 | 16 | X | | |
| | | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทรงศักดิ์ นิธิปรีชา |
| | | สำรองให้: | สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-23-4 42-38-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.05.04 | 042 | C | 84 | 58 | 26 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-26-9 39-26-13 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 32.08.02** | 044 | C | 86 | 67 | 19 | X | | |
| | | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-30-6 39-27-12 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 11:10-13:40 | 31.06.03** | 042 | C | 75 | 61 | 14 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-28-6 31-28-3 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 101 | 68 | 33 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-15-10 33-29-4 33-21-12 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 32.08.01** | 044 | C | 80 | 48 | 32 | X | | |
| | | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขนิษฐา ชมภูวิเศษ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 14-14-0 29-14-15 27-11-16 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.05.04 | 042 | C | 91 | 77 | 14 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-35-6 40-32-8 9-9-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 31.07.06** | 042 | C | 90 | 68 | 22 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-31-9 40-31-9 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 15:20-17:50 | 31.04.02/1 | 042 | C | 90 | 66 | 24 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่6 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่6 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 41-31-10 39-34-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 32.08.01** | 044 | C | 103 | 74 | 29 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปินันทนา สิงห์ยะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-39-8 46-33-13 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 32.08.01** | 044 | C | 88 | 61 | 27 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-29-10 39-29-10 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 31.05.06** | 042 | C | 92 | 79 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-33-8 39-34-5 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พุธ | 07:50-10:20 | 27.04.06** | 029 | C | 90 | 74 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-33-7 40-29-11 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 31.05.06** | 042 | C | 89 | 59 | 30 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , เทคโนโลยีเซรามิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , เทคโนโลยีเซรามิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-17-8 24-15-9 6-5-1 24-15-9 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 75 | 56 | 19 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปินันทนา สิงห์ยะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-25-8 32-27-5 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P22 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 32.08.02** | 044 | C | 68 | 54 | 14 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทรงศักดิ์ นิธิปรีชา |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-27-3 28-26-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P23 | | พุธ | 10:20-12:50 | 32.08.02** | 044 | C | 87 | 75 | 12 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทรงศักดิ์ นิธิปรีชา |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 10-10-0 17-17-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P24 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 32.08.01** | 044 | C | 99 | 88 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 44-35-9 45-43-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 88 | 68 | 20 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-28-14 35-29-6 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 31.07.06** | 042 | C | 104 | 100 | 4 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 46-46-0 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 25 | 15 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-25-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 37 | 21 | 16 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-18-9 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 32.03.04** | 044 | C | 31 | 14 | 17 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-13-8 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 32.03.06** | 044 | C | 21 | 11 | 10 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 11-8-3 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 32.03.04** | 044 | C | 26 | 11 | 15 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 16-11-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 32.03.07** | 044 | C | 23 | 13 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 13-9-4 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.07** | 044 | C | 21 | 13 | 8 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 11-9-2 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.06** | 044 | C | 23 | 8 | 15 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 13-8-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 32.03.06** | 044 | C | 26 | 14 | 12 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 16-13-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 52 | 32 | 20 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 52-31-21 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K13 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.07** | 044 | C | 43 | 32 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 43-32-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.03.06** | 044 | C | 41 | 34 | 7 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , | 41-34-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปากช่อง |
| K17 | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 322 | 003 | C | 54 | 34 | 20 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-34-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|