| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 09:30-12:50 | 24.111 | 024 | C | 52 | 41 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.13.07-08** | 009 | C | 57 | 47 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.06.05** | 042 | C | 57 | 54 | 3 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.10.07-08 | 009 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 52-49-3 3-1-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 17.37 | 017 | C | 59 | 46 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-46-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.11.09 | 009 | C | 50 | 48 | 2 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.13.10** | 009 | C | 54 | 49 | 5 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-40-4 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.13.10** | 009 | C | 52 | 45 | 7 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | X | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | N/A |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.12.05-06** | 009 | C | 56 | 42 | 14 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-42-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 9.10.07-08 | 009 | C | 98 | 51 | 47 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 51-50-1 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ไม่มีข้อมูล | 50 | 0 | 50 | X | | CLOSED |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | N/A |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 31.04.07 | 042 | C | 51 | 40 | 11 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 17.37 | 017 | C | 47 | 43 | 4 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-33-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | X | | CLOSED |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 ,อาจารย์: | N/A |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.38 | 017 | C | 59 | 47 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 17.38 | 017 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 31.06.03** | 042 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 31.06.04** | 042 | C | 91 | 48 | 43 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 50-48-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พุธ | 12:50-16:10 | 31.05.05 | 042 | C | 82 | 45 | 37 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 ,อาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , | 46-45-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 17.37 | 017 | C | 91 | 49 | 42 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 51-49-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | X | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | N/A |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 9.13.07-08** | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | X | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | N/A |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 9.13.05-06** | 009 | C | 50 | 44 | 6 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 17.37 | 017 | C | 51 | 38 | 13 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 41-38-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 31.03.04 | 042 | C | 59 | 56 | 3 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 31.04.05 | 042 | C | 58 | 58 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ ผศ.กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | ศุกร์ | 15:20-18:40 | 17.37 | 017 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-52-2 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 17.37 | 017 | C | 59 | 48 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.37 | 017 | C | 64 | 41 | 23 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 32-24-8 32-17-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P32 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 90 | 42 | 48 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 59-42-17 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P33 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 18.304 | 018 | C | 41 | 34 | 7 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 41-34-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P34 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 9.12.05-06** | 009 | C | 46 | 46 | 0 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 46-46-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P35 | | พุธ | 12:50-16:10 | 17.34 | 017 | C | 36 | 35 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 36-35-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P36 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 17.34 | 017 | C | 40 | 39 | 1 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 40-39-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P37 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 17.34 | 017 | C | 31 | 30 | 1 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 31-30-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 17.38 | 017 | C | 48 | 32 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-32-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 31.07.03** | 042 | C | 28 | 28 | 0 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 4-4-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 17.37 | 017 | C | 48 | 35 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 14:30-17:50 | 31.06.02** | 042 | C | 45 | 30 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-29-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 17.35 | 017 | C | 41 | 27 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 31-22-9 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 18.304 | 018 | C | 47 | 43 | 4 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 17.26 | 017 | C | 43 | 32 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 17.26 | 017 | C | 29 | 23 | 6 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 19-17-2 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 9.13.09** | 009 | C | 38 | 29 | 9 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-25-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|