| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.05.06** | 042 | C | 95 | 68 | 27 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-35-11 39-23-16 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.04.05 | 042 | C | 56 | 51 | 5 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-38-5 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 16:10-18:40 | 31.06.06** | 042 | C | 59 | 58 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-49-0 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 15:20-17:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 73 | 62 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายลัดทา ชนะภัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 63-59-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 15:20-17:50 | 31.04.03 | 042 | C | 60 | 50 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-50-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 12:50-15:20 | 31.04.04 | 042 | C | 63 | 50 | 13 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลัดดา นาวายนต์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-24-2 27-24-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 15:20-17:50 | 9.14.09** | 009 | C | 45 | 32 | 13 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลัดดา นาวายนต์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-32-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.06.06** | 042 | C | 72 | 57 | 15 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-25-8 29-27-2 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 111 | 102 | 9 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 53-52-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.06.06** | 042 | C | 170 | 148 | 22 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 41-39-2 41-24-17 39-37-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พุธ | 16:10-18:40 | 9.11.05-06 | 009 | C | 103 | 98 | 5 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-43-4 43-41-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 31.06.06** | 042 | C | 80 | 79 | 1 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 36-34-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.04.04 | 042 | C | 60 | 52 | 8 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายลัดทา ชนะภัย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.06.05** | 042 | C | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-32-8 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | อังคาร | 16:10-18:40 | 9.07.05-06** | 009 | C | 49 | 32 | 17 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายลัดทา ชนะภัย |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-31-8 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 15:20-17:50 | 9.11.09 | 009 | C | 44 | 39 | 5 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สุภาพ ผู้รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , | 43-38-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 31.04.07 | 042 | C | 112 | 106 | 6 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 55-52-3 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 9.09.07-08** | 009 | C | 69 | 60 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายลัดทา ชนะภัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 59-59-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 9.14.09** | 009 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลัดดา นาวายนต์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-43-4 8-5-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พุธ | 15:20-17:50 | 31.04.04 | 042 | C | 45 | 34 | 11 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิลัดดา นาวายนต์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | ไม่มีข้อมูล | 55 | 0 | 55 | X | | CLOSED |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | N/A |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | ไม่มีข้อมูล | 55 | 0 | 55 | X | | CLOSED |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | N/A |
| | | สำรองให้: | | |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พุธ | 12:50-15:20 | 9.13.09** | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายลัดทา ชนะภัย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.12.11** | 009 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 74 | 65 | 9 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-31-2 31-29-2 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 9.12.11** | 009 | C | 49 | 41 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-36-3 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.06.02** | 042 | C | 60 | 54 | 6 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 15-13-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 24.106 | 024 | C | 46 | 41 | 5 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 24.106 | 024 | C | 46 | 33 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วินัย ทองภูบาล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 36-27-9 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|