| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.38 | 017 | C | 55 | 37 | 18 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-36-9 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 15:20-18:40 | 17.37 | 017 | C | 61 | 52 | 9 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 17.38 | 017 | C | 57 | 47 | 10 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 9.13.05-06** | 009 | C | 41 | 29 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 13:40-17:00 | 9.10.12 | 009 | C | 40 | 38 | 2 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-33-2 5-5-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 31.06.02** | 042 | C | 67 | 58 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 57-54-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 64 | 58 | 6 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-54-0 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.10.07-08 | 009 | C | 60 | 31 | 29 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-31-19 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พุธ | 12:50-16:10 | 31.06.05** | 042 | C | 54 | 43 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 44-43-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 17.37 | 017 | C | 54 | 40 | 14 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 44-40-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 17.37 | 017 | C | 55 | 39 | 16 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ประยุทธ ไทยธานี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 45-39-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 31.05.04 | 042 | C | 64 | 54 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 54-54-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 9.10.05-06 | 009 | C | 63 | 54 | 9 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 53-53-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | อังคาร | 13:40-17:00 | 17.34 | 017 | C | 45 | 33 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-33-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 15:20-18:40 | 31.05.05 | 042 | C | 68 | 55 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 58-55-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | ตะโกราย | 028 | C | 68 | 56 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 58-56-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.05.04 | 042 | C | 66 | 58 | 8 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 56-54-2 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 31.05.05 | 042 | C | 63 | 53 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-50-3 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ศศิธร สังข์ประสิทธิ์ ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 31.06.04** | 042 | C | 55 | 42 | 13 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-41-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 9.11.09 | 009 | C | 51 | 36 | 15 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-34-7 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 9.12.09** | 009 | C | 47 | 31 | 16 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , คณิตศาสตร์ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-13-4 20-16-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 9.13.05-06** | 009 | C | 40 | 24 | 16 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต ผศ.อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-23-7 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 31.06.04** | 042 | C | 42 | 32 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-29-3 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 41 | 29 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|