| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 58 | 58 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.05.05 | 042 | C | 48 | 44 | 4 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 12:50-16:10 | กัลยาณเวทย์ | 043 | C | 50 | 46 | 4 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-36-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 17.34 | 017 | C | 40 | 25 | 15 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-22-8 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 9.11.12 | 009 | C | 37 | 19 | 18 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-18-9 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | กัลยาณเวทย์ | 043 | C | 50 | 37 | 13 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.11.10 | 009 | C | 45 | 40 | 5 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 45-40-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.04.03 | 042 | C | 56 | 46 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 15:20-18:40 | 31.05.04 | 042 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.สิทธิศักดิ์ จุลศิริพงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 09:30-12:50 | 17.34 | 017 | C | 44 | 33 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 9.10.11 | 009 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 13:40-17:00 | 9.11.09 | 009 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจษฎา กิตติสุนทร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-28-5 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 41 | 28 | 13 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-21-10 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 17.34 | 017 | C | 42 | 12 | 30 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุปราณี ศรีใสคำ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-12-20 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 14:30-17:50 | 17.34 | 017 | C | 41 | 21 | 20 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุปราณี ศรีใสคำ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-16-15 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 18.305 | 018 | C | 37 | 20 | 17 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุปราณี ศรีใสคำ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 27-20-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 18.307 | 018 | C | 38 | 26 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-26-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 24.125 | 024 | C | 48 | 41 | 7 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-31-7 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 14:30-17:50 | 9.12.09** | 009 | C | 42 | 29 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-26-6 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 18.304 | 018 | C | 35 | 19 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-18-7 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 43 | 27 | 16 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-27-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 9.13.09** | 009 | C | 35 | 19 | 16 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วิราวรรณ์ ชาติบุตร |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-19-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|