| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.12.10** | 009 | C | 66 | 65 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 55-52-3 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 มี.ค. 2558 เวลา 10:00 - 12:00 การศึกษาพิเศษ [431810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มิ.ย. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 การศึกษาพิเศษ [431810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.04 |
|
| P2 | | พุธ | 08:40-11:10 | 31.07.06** | 042 | C | 120 | 119 | 1 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ศศิธร สังข์ประสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , | 35-35-0 32-31-1 52-52-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 มี.ค. 2558 เวลา 10:00 - 12:00 ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) [431810041] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) [431810041] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มิ.ย. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) [431810041] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) [431810041] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P3 | | พุธ | 08:40-11:10 | 31.05.06** | 042 | C | 144 | 138 | 6 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 26-24-2 26-24-2 29-27-2 48-48-0 33-13-20 |
| | | สอบกลางภาค: | 3 มี.ค. 2558 เวลา 10:00 - 12:00 ศิลปกรรม(ดนตรี) [431810035] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.09.05-06** ศิลปศึกษา [481810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 ศิลปกรรม(ดนตรี) [431810035] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 ศิลปศึกษา [481810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 2 มิ.ย. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ศิลปศึกษา [481810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** ศิลปกรรม(ดนตรี) [431810035] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** ศิลปศึกษา [481810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** สังคมศึกษา [431810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** ศิลปกรรม(ดนตรี) [431810035] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | ไม่มีข้อมูล | 6 | 3 | 3 | X | | |
| | | ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ทุกชั้นปี | 1-1-0 4-2-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|