| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 117 | 96 | 21 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-27-5 37-35-2 38-29-9 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.05.06** | 042 | C | 102 | 79 | 23 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. ประสพฤกษ์ รัตนยงค์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-29-6 23-20-3 34-29-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 31.07.06** | 042 | C | 99 | 77 | 22 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-27-5 57-47-10 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 31.04.07 | 042 | C | 115 | 85 | 30 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-24-5 25-20-5 25-20-5 26-20-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.05.06** | 042 | C | 118 | 113 | 5 | X | | |
| | | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. ประสพฤกษ์ รัตนยงค์ |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 20-20-0 45-43-2 43-40-3 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 9.10.05-06 | 009 | C | 108 | 88 | 20 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-42-8 48-43-5 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 108 | 84 | 24 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 49-43-6 49-37-12 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.06.06** | 042 | C | 114 | 96 | 18 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 52-43-9 51-42-9 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 29.3.3** | 030 | C | 89 | 67 | 22 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-37-4 38-28-10 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 29.3.3** | 030 | C | 103 | 75 | 28 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. ประสพฤกษ์ รัตนยงค์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-40-7 46-35-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 31.05.06** | 042 | C | 95 | 71 | 24 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-33-6 46-38-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P12 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.03.02 | 042 | C | 45 | 28 | 17 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-18-4 13-10-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ก.พ. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [551318267] (ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม [551318267] (ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P13 | | พุธ | 12:50-15:20 | 31.04.03 | 042 | C | 68 | 54 | 14 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-27-3 28-26-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P14 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 110 | 77 | 33 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-29-4 50-48-2 17-0-17 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.13.11** | 009 | C | 55 | 42 | 13 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-42-9 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 26 ก.พ. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การบัญชี [551714737] (ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P16 | | จันทร์ | 16:10-18:40 | 9.12.05-06** | 009 | C | 92 | 76 | 16 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 10-10-0 36-34-2 36-32-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 106 | 37 | 69 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. เมินรัตน์ นวะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-1-28 27-0-27 40-36-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P18 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 9.12.05-06** | 009 | C | 87 | 70 | 17 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 37-31-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.06.05** | 042 | C | 91 | 85 | 6 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 45-41-4 46-44-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | อังคาร | 16:10-18:40 | 31.04.07 | 042 | C | 106 | 89 | 17 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 49-46-3 47-43-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | ศุกร์ | 15:20-17:50 | 31.06.06** | 042 | C | 117 | 101 | 16 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 34-33-1 35-34-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | จันทร์ | 15:20-17:50 | 9.10.07-08 | 009 | C | 88 | 71 | 17 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-30-8 40-37-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | อังคาร | 16:10-18:40 | 9.12.07-08** | 009 | C | 97 | 85 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 42-40-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.05.06** | 042 | C | 99 | 79 | 20 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-33-4 13-11-2 39-35-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 16:10-18:40 | 31.04.07 | 042 | C | 112 | 95 | 17 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 34-31-3 34-31-3 34-32-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 87 | 72 | 15 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 45-41-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 31.06.06** | 042 | C | 89 | 72 | 17 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-36-4 39-36-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.05.06** | 042 | C | 117 | 88 | 29 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 45-40-5 27-17-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 115 | 95 | 20 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 30-23-7 35-33-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 31.05.06** | 042 | C | 102 | 86 | 16 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-40-5 47-46-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 9.12.09** | 009 | C | 42 | 33 | 9 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 14-13-1 18-14-4 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 คหกรรมศาสตร์ [552211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [552211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 31.07.03** | 042 | C | 28 | 22 | 6 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายโยธิน มาหา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-19-6 3-3-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีสารสนเทศ [552211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K4 | | อาทิตย์ | 15:20-17:50 | 9.12.07-08** | 009 | C | 54 | 30 | 24 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-30-14 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K5 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 24.125 | 024 | C | 48 | 29 | 19 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสุชาติ พิมพ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-29-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [552810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.05.04 | 042 | C | 42 | 25 | 17 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-24-8 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [552810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K7 | | เสาร์ | 12:00-14:30 | 24.104 | 024 | C | 35 | 17 | 18 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-17-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [552810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.04.06** |
|
| K8 | | เสาร์ | 16:10-18:40 | 31.05.03 | 042 | C | 41 | 25 | 16 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.มานิตย์ อรรคชาติ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-25-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [552810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.04.06** |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 9.12.07-08** | 009 | C | 60 | 46 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. บัญญัติ อนนท์จารย์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-33-9 18-13-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.04.12** |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.05.04 | 042 | C | 35 | 20 | 15 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-17-8 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 25 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [552810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.04.12** |
|