| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.03.04 | 042 | C | 23 | 11 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 12-2-10 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P2 | | จันทร์ | 16:10-18:40 | 31.04.06 | 042 | C | 109 | 98 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-50-0 47-43-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 29.3.3** | 030 | C | 74 | 67 | 7 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-32-1 29-26-3 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 13:40-16:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 81 | 73 | 8 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 36-34-2 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | คห.4** | 002 | C | 49 | 38 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-33-6 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.07.05** | 042 | C | 25 | 13 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เมินรัตน์ นวะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 15-13-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.06.02** | 042 | C | 45 | 32 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.นิวัติ ทองวล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-26-9 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 12.35 | 012 | C | 46 | 38 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-33-3 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 12.35 | 012 | C | 46 | 35 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวุฒิไกร ไชยมาลี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 36-28-8 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|