| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.06.05** | 042 | C | 59 | 50 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-49-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 73 | 59 | 14 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 63-59-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 9.12.05-06** | 009 | C | 60 | 49 | 11 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 57 | 47 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 69 | 61 | 8 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 59-59-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 14:30-17:00 | 9.10.11 | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พิทักษ์ชัย จัตุชัย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.03.04 | 042 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-25-0 18-13-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 9.13.11** | 009 | C | 49 | 39 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-34-5 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.03.02 | 042 | C | 42 | 32 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 24.111 | 024 | C | 44 | 28 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพงษ์ศักดิ์ นิลวร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-25-9 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.06.04** | 042 | C | 50 | 42 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-32-4 14-10-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 9.13.12** | 009 | C | 46 | 35 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 36-29-7 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|