| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 32.03.04** | 044 | C | 46 | 45 | 1 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 46-45-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 27.04.13** | 029 | C | 50 | 43 | 7 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพัชระ ไพบูลย์ศรีนครา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 7-2-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 31.04.03 | 042 | C | 53 | 41 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-40-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 9.09.05-06** | 009 | C | 60 | 50 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-49-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 132 | 119 | 13 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 63-59-4 59-59-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 11.310 | 011 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ไทยปัญญา จันปุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-50-0 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 13:40-17:50 | 18.302 | 018 | C | 65 | 53 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 55-53-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | ป.ดนตรีไทย | 041 | C | 36 | 25 | 11 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประสิทธิ์ อินทศร |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-24-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 13:40-17:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 45 | 36 | 9 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 08:40-12:50 | 31.05.05 | 042 | C | 43 | 33 | 10 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สืบศักดิ์ สิริมงคลกาล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 31.07.06** | 042 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรุณวรรณ เหล่าภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 11.45** | 011 | C | 49 | 39 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุกัญญา อภิภัทรกุล |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 11.43** | 011 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-43-4 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 32.08.01** | 044 | C | 45 | 35 | 10 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-35-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | 32.05.06** | 044 | C | 41 | 41 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 41-41-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | จันทร์ | 08:40-12:50 | 18.307 | 018 | C | 43 | 33 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-32-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 08:40-12:50 | เรียนยิม | 015 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ฤทธี เทพไทอำนวย ผศ.ทูรย์ มีกุดเวียน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 31.05.05 | 042 | C | 50 | 39 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 08:40-12:50 | 27.04.15** | 029 | C | 45 | 37 | 8 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพัชระ ไพบูลย์ศรีนครา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 08:40-12:50 | 18.305 | 018 | C | 41 | 28 | 13 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวณิชวรรณ จันอ้น |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-28-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | จันทร์ | 08:40-12:50 | 11.44** | 011 | C | 51 | 39 | 12 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจริญศักดิ์ เลางาม |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 32.05.06** | 044 | C | 40 | 38 | 2 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 38 | 2 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | จันทร์ | 08:40-12:50 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 40 | 0 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | เรียนยิม | 015 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.พงษ์เกษม สิงห์รุ่งเรือง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 11.43** | 011 | C | 53 | 41 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 9.11.09 | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 11.310 | 011 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.ไทยปัญญา จันปุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | จันทร์ | 07:50-12:00 | ป.เปียโน | 041 | C | 37 | 28 | 9 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุพิชฌาย์ ศรีไกล |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-26-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P30 | | จันทร์ | 13:40-17:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 35 | 32 | 3 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(นาฏศิลป์) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , | 35-32-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | จันทร์ | 08:40-12:50 | 31.05.05 | 042 | C | 29 | 27 | 2 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สืบศักดิ์ สิริมงคลกาล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , | 29-27-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P32 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 31.07.06** | 042 | C | 53 | 52 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.อรุณวรรณ เหล่าภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , | 53-52-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P33 | | จันทร์ | 12:50-17:00 | 32.08.01** | 044 | C | 36 | 34 | 2 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 ,อาจารย์: | นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , | 36-34-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 12:00-16:10 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-34-0 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 15:20-19:30 | 27.04.09** | 029 | C | 38 | 25 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายพัชระ ไพบูลย์ศรีนครา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-20-8 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 15:20-19:30 | 9.13.12** | 009 | C | 40 | 25 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สายสุนีย์ เติมสินสุข |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-25-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 16:10-20:20 | 17.26 | 017 | C | 49 | 42 | 7 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-36-3 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 15:20-19:30 | 31.04.05 | 042 | C | 64 | 49 | 15 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 54-49-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 15:20-19:30 | 11.43** | 011 | C | 25 | 13 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ชำนาญ พร้อมจันทึก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 15-13-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 15:20-19:30 | 9.13.10** | 009 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรุณวรรณ เหล่าภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 07:50-12:00 | เรียนยิม | 015 | C | 42 | 30 | 12 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กฤษณา จินดาสอน นายนิคม บุญสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | เสาร์ | 17:00-21:10 | 17.37 | 017 | C | 44 | 29 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-27-7 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | เสาร์ | 17:00-21:10 | 18.305 | 018 | C | 45 | 40 | 5 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 9-5-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 16:10-20:20 | 18.304 | 018 | C | 45 | 30 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สาวิตรี จันทร์โสภา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 36-30-6 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | อาทิตย์ | 15:20-19:30 | 27.04.11** | 029 | C | 41 | 24 | 17 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.อรสิริ วิมลธรรม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-23-8 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|