| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 9.11.05-06 | 009 | C | 53 | 49 | 4 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.รังสรรค์ หันสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 12:00-15:20 | 9.10.11 | 009 | C | 53 | 38 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประมวล ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-38-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 59 | 50 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.รังสรรค์ หันสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-49-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.07.05-06** | 009 | C | 63 | 52 | 11 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.รังสรรค์ หันสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-26-0 27-26-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 31.06.04** | 042 | C | 72 | 57 | 15 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 29-27-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.14.09** | 009 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 61 | 59 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 16:10-19:30 | 9.07.05-06** | 009 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.รังสรรค์ หันสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.13.11** | 009 | C | 50 | 37 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-36-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 31.03.06 | 042 | C | 58 | 56 | 2 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กิติพงษ์ ลือนาม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.03.06 | 042 | C | 60 | 52 | 8 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-52-1 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.12.12** | 009 | C | 55 | 47 | 8 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.รังสรรค์ หันสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-45-2 8-2-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 17.35 | 017 | C | 38 | 23 | 15 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประมวล ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-19-9 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 17.37 | 017 | C | 40 | 27 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประมวล ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-27-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 31.04.03 | 042 | C | 56 | 47 | 9 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ชยพล ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 9.13.07-08** | 009 | C | 41 | 28 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประมวล ตันยะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-27-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|