| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 53 | 50 | 3 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-41-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 9.10.05-06 | 009 | C | 96 | 88 | 8 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 43-38-5 43-41-2 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 13:40-17:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 65 | 53 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 55-53-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.11.05-06 | 009 | C | 106 | 47 | 59 | X | | |
| | | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปกรรม(ดนตรี) ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , | 26-24-2 27-23-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | X | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | N/A |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.38 | 017 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.13.11** | 009 | C | 58 | 54 | 4 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-42-5 8-8-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.10.07-08 | 009 | C | 114 | 63 | 51 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-32-1 29-27-2 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:50 | 17.37 | 017 | C | 90 | 64 | 26 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-26-14 40-37-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | X | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | N/A |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.11.11 | 009 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 8-2-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | X | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | N/A |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ไม่มีข้อมูล | 0 | 0 | 0 | X | | CLOSED |
| | | อาจารย์: | N/A |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 08:40-12:00 | 17.37 | 017 | C | 50 | 47 | 3 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , | 50-47-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.11.07-08 | 009 | C | 53 | 52 | 1 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , | 53-52-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 17.35 | 017 | C | 53 | 33 | 20 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-19-9 15-13-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 31.06.03** | 042 | C | 40 | 24 | 16 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-24-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 17.38 | 017 | C | 56 | 43 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.บวร สุวรรณผา |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 31.06.05** | 042 | C | 42 | 30 | 12 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 9.11.05-06 | 009 | C | 41 | 28 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประภากร โล่ห์ทองคำ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 541 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-26-5 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|