| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 118 | 93 | 25 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางลักขณา พรมพรรนา
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-27-5 37-35-2 38-29-9 10-2-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 เคมี [551211005] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** เกษตรศาสตร์ [551211102] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.03 คหกรรมศาสตร์ [551211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 31.04.06 | 042 | C | 104 | 81 | 23 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-29-6 25-22-3 34-29-5 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 ชีววิทยา [551211006] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** เทคนิคการสัตวแพทย์ [551211058] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.02/1 ทัศนศิลป์ [551218740] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.05.02 | 042 | C | 90 | 75 | 15 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นนทิยา จันทร์เนตร์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-27-5 57-48-9 1-0-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [551211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [551211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 90 | 65 | 25 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอัญชลี ทำทอง
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 29-22-7 51-42-9 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [551211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร [551211132] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.05.06** | 042 | C | 103 | 84 | 19 | X | | |
| | | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-20-0 50-42-8 23-20-3 10-2-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ [551211075] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** รัฐประศาสนศาสตร์ [551216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** ภูมิสารสนเทศ [551211052] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 31.04.06 | 042 | C | 112 | 83 | 29 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-20-5 25-20-5 26-20-6 26-23-3 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [551211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** สถิติประยุกต์ [551211109] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม [551211047] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** เศรษฐศาสตร์ [551219724] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 107 | 86 | 21 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นนทิยา จันทร์เนตร์
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 48-43-5 49-43-6 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [551216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** รัฐประศาสนศาสตร์ [551216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.05.09** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 31.04.06 | 042 | C | 111 | 81 | 30 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-37-12 52-43-9 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [551211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** รัฐประศาสนศาสตร์ [551216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 27.04.06** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 31.05.02 | 042 | C | 85 | 77 | 8 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-25-5 41-36-5 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 ฟิสิกส์ [551211007] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.04.06** เทคโนโลยีสารสนเทศ [551211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.04.12** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 9.09.07-08** | 009 | C | 101 | 80 | 21 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนิษฐา พุทธเสถียร
|
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-15-6 33-26-7 37-36-1 10-3-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรี [551810021] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 ออกแบบนิเทศศิลป์ [551217216] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 31.04.03 | 042 | C | 89 | 65 | 24 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจิณณพัต โรจนวงศ์
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-28-10 41-32-9 10-5-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีสารสนเทศ [551211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.04.12** นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) [551215085] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.07.06** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 31.06.06** | 042 | C | 103 | 75 | 28 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวฐานะมนตร์ กลิ่นจันทร์แดง
|
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-40-7 46-35-11 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 สาธารณสุขชุมชน [551211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 4 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** สาธารณสุขชุมชน [551211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 9.09.07-08** | 009 | C | 95 | 72 | 23 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล
|
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-33-6 46-38-8 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 สาธารณสุขชุมชน [551211065] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.12.11** อาชีวอนามัยและความปลอดภัย [561211093] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 101 | 76 | 25 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นนทิยา จันทร์เนตร์
|
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-33-13 45-42-3 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [551215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.09** นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) [551215086] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.10** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P15 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 97 | 70 | 27 | X | | |
| | | สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล
|
| | | สำรองให้: | สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-11-8 36-31-5 32-28-4 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [551810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.04 สถาปัตยกรรม [551811066] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 31.04.03 | 042 | C | 90 | 72 | 18 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-38-8 40-34-6 4-0-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.06.06** | 042 | C | 108 | 89 | 19 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนิษฐา พุทธเสถียร
|
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-20-4 37-35-2 37-34-3 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.04.03 | 042 | C | 90 | 71 | 19 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนิษฐา พุทธเสถียร
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-37-7 37-32-5 9-2-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศึกษา [551810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.07-08 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 111 | 77 | 34 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-21-10 33-28-5 37-26-11 10-2-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 9.12.07-08** | 009 | C | 92 | 75 | 17 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-33-3 46-41-5 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 5 มี.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.05.03 | 042 | C | 53 | 29 | 24 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กาญจนา คำผา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-29-14 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [552216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K2 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.05.03 | 042 | C | 57 | 37 | 20 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. พิชญาวี ทองกลาง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-37-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [552216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K3 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.05.05 | 042 | C | 54 | 30 | 24 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. พิชญาวี ทองกลาง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 44-25-19 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [552216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.03.04 | 042 | C | 52 | 33 | 19 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนิษฐา พุทธเสถียร |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 42-28-14 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [552216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 4 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.04.04 | 042 | C | 62 | 26 | 36 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กาญจนา คำผา |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 52-26-26 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 นิติศาสตร์ [552213301] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| K6 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.04.02/1 | 042 | C | 52 | 27 | 25 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นนทิยา จันทร์เนตร์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-27-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 คหกรรมศาสตร์ [552211010] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.05.03 | 042 | C | 40 | 20 | 20 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กาญจนา คำผา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-20-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีสารสนเทศ [552211141] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| K9 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 31.04.05 | 042 | C | 39 | 20 | 19 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นนทิยา จันทร์เนตร์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-19-10 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การตลาด [552214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| K10 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.04.05 | 042 | C | 38 | 16 | 22 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นนทิยา จันทร์เนตร์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 28-16-12 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การตลาด [552214725] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| K11 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.06.04** | 042 | C | 53 | 32 | 21 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วชิรารัตน์ นิรันดร์เตชาภัทร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-30-13 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [552214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| K12 | | เสาร์ | 16:10-18:40 | 31.05.05 | 042 | C | 54 | 24 | 30 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วชิรารัตน์ นิรันดร์เตชาภัทร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-24-20 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [552214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| K13 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.05.02 | 042 | C | 42 | 23 | 19 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-23-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.04.06** |
|
| K14 | | อาทิตย์ | 14:30-17:00 | 12.34 | 012 | C | 42 | 24 | 18 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-23-9 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 คอมพิวเตอร์ธุรกิจ [552214263] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.04.06** |
|
| K17 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 24.111 | 024 | C | 47 | 26 | 21 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. หทัยวรรณ มณีวงษ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-26-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาการคอมพิวเตอร์ [552211138] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| K18 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 32.06.02** | 044 | C | 39 | 20 | 19 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-20-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการทรัพยากรมนุษย์ [552214738] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| K19 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 31.05.04 | 042 | C | 35 | 18 | 17 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-18-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [552211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| K20 | | อาทิตย์ | 15:20-17:50 | 31.07.06** | 042 | C | 53 | 29 | 24 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 24-16-8 19-13-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย [552211053] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.09** การเงินและการธนาคาร [552214739] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.09** |
|
| K21 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.04.07 | 042 | C | 51 | 27 | 24 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนิษฐา พุทธเสถียร |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 41-27-14 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [552216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 5 ห้องสอบ 27.04.12** |
|
| K22 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 24.111 | 024 | C | 52 | 23 | 29 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. หทัยวรรณ มณีวงษ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 42-23-19 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 รัฐประศาสนศาสตร์ [552216232] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 6 ห้องสอบ 27.04.12** |
|
| K23 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.06.04** | 042 | C | 53 | 32 | 21 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วชิรารัตน์ นิรันดร์เตชาภัทร์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 43-32-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [552214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| K24 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.06.02** | 044 | C | 45 | 28 | 17 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 ,อาจารย์: | นางรุจิเรข บุญญราศรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , | 45-28-17 |
| | | สอบปลายภาค: | 19 เม.ย. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การจัดการ [552214060] (ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 18 หมู่ 4 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|