| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 13:40-16:10 | 29.3.3** | 030 | C | 109 | 87 | 22 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิตยา ปรูกระโทก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-26-6 5-5-0 34-30-4 27-21-6 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 9.10.05-06 | 009 | C | 111 | 89 | 22 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวพนา นาคราช |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-22-5 38-33-5 36-25-11 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 12:50-15:20 | 31.07.06** | 042 | C | 122 | 118 | 4 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-43-0 28-27-1 42-38-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พุธ | 07:50-10:20 | 31.05.06** | 042 | C | 113 | 86 | 27 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-22-8 37-27-10 36-29-7 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 15:20-17:50 | 31.04.06 | 042 | C | 115 | 84 | 31 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจันทร์เพ็ญ เกตุสำโรง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-39-9 11-5-6 46-40-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 14:30-17:00 | 11.46** | 011 | C | 111 | 95 | 16 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 ,อาจารย์: | นางสาวพนา นาคราช |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , | 48-38-10 17-16-1 45-40-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 9.12.05-06** | 009 | C | 113 | 95 | 18 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิตยา ปรูกระโทก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 31-19-12 36-32-4 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 31.04.06 | 042 | C | 124 | 92 | 32 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจันทร์เพ็ญ เกตุสำโรง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-34-11 28-24-4 41-34-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 31.06.06** | 042 | C | 130 | 110 | 20 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจันทร์เพ็ญ เกตุสำโรง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 37-32-5 43-31-12 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P10 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 31.04.07 | 042 | C | 118 | 103 | 15 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสิริกร บุญสังข์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-42-4 33-26-7 29-25-4 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.05.05 | 042 | C | 59 | 31 | 28 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-27-22 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 27.04.06** | 029 | C | 59 | 35 | 24 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 45-21-24 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 31.04.04 | 042 | C | 37 | 24 | 13 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-14-13 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 16:10-18:40 | 31.04.04 | 042 | C | 50 | 19 | 31 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-7-26 15-9-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 12.42 | 012 | C | 36 | 20 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-16-10 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 15:20-17:50 | 31.03.02 | 042 | C | 51 | 25 | 26 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายมนูญ วงศ์คำดี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 19-8-11 21-8-13 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.05.04 | 042 | C | 51 | 26 | 25 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-8-13 20-13-7 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|