| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 9.10.07-08 | 009 | C | 119 | 99 | 20 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-34-6 34-28-6 40-36-4 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.11.05-06 | 009 | C | 122 | 105 | 17 | X | | |
| | | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี ชั้นปี 1อาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาจีน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี ชั้นปี 1 | 21-17-4 33-28-5 33-29-4 26-23-3 7-6-1 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พุธ | 07:50-10:20 | 9.10.05-06 | 009 | C | 119 | 86 | 33 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวรุจาภา ประวงษ์ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , อุตสาหกรรมท่องเที่ยว ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-27-12 43-34-9 35-23-12 2-2-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 9.10.07-08 | 009 | C | 120 | 105 | 15 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 27-24-3 26-23-3 34-28-6 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 9.12.07-08** | 009 | C | 100 | 69 | 31 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-22-11 24-16-8 33-29-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พุธ | 09:30-12:00 | สันติเวศน์ | 043 | C | 16 | 16 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 15-15-0 16-1-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P6 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 27.04.12** | 029 | C | 86 | 58 | 28 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ประจักษ์ แป๊ะสกุล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 13-10-3 22-21-1 51-26-25 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P7 | | พุธ | 12:50-15:20 | 10.21** | 010 | C | 132 | 114 | 18 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 45-43-2 45-40-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P8 | | พุธ | 15:20-17:50 | 10.21** | 010 | C | 132 | 115 | 17 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-31-5 44-43-1 42-41-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 128 | 109 | 19 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-38-3 37-33-4 40-35-5 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 27.05.08** | 029 | C | 107 | 71 | 36 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-20-7 30-24-6 40-27-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.06.06** | 042 | C | 98 | 95 | 3 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 42-40-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 08:40-11:10 | 9.13.05-06** | 009 | C | 102 | 94 | 8 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ต้อง พันธ์งาม |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 45-41-4 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 126 | 119 | 7 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-36-3 40-39-1 37-34-3 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 103 | 87 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-44-3 46-43-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พุธ | 12:50-15:20 | 32.08.02** | 044 | C | 108 | 108 | 0 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 49-47-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 104 | 93 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 48-47-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 29.3.3** | 030 | C | 130 | 119 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 36-31-5 39-38-1 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.10.07-08 | 009 | C | 119 | 101 | 18 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-33-2 38-36-2 36-32-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.05.06** | 042 | C | 131 | 111 | 20 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 37-34-3 45-42-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 31.04.07 | 042 | C | 113 | 96 | 17 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ต้อง พันธ์งาม |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 35-31-4 34-33-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 10.21** | 010 | C | 123 | 103 | 20 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-32-5 40-37-3 36-34-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 10.21** | 010 | C | 133 | 112 | 21 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ต้อง พันธ์งาม |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 38-31-7 45-42-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.05.03 | 042 | C | 42 | 25 | 17 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวรุจาภา ประวงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-19-13 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 24.106 | 024 | C | 34 | 22 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวรุจาภา ประวงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-21-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 12.33 | 012 | C | 43 | 25 | 18 | X | | |
| | | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | ภาษาญี่ปุ่น ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 14-8-6 19-13-6 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 31.05.04 | 042 | C | 63 | 17 | 46 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายมนูญ วงศ์คำดี |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 53-12-41 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K6 | | เสาร์ | 11:10-13:40 | 31.06.05** | 042 | C | 44 | 17 | 27 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-16-18 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.03.06 | 042 | C | 42 | 18 | 24 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-17-15 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 43 | 24 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สุรชัยภัทรดิษฐ์ ภูมิภักดิเมธี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-18-14 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.04.03 | 042 | C | 42 | 26 | 16 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-21-10 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | เสาร์ | 12:00-14:30 | 32.06.02** | 044 | C | 45 | 35 | 10 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเสมา ชั่งทอง |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-27-8 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|