| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 29.3.3** | 030 | C | 117 | 80 | 37 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 5-5-0 30-19-11 37-31-6 35-25-10 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 114 | 86 | 28 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 11-5-6 45-40-5 48-38-10 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 31.04.07 | 042 | C | 113 | 82 | 31 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 28-23-5 37-32-5 38-26-12 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 116 | 95 | 21 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-29-5 36-31-5 36-35-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 29.3.3** | 030 | C | 112 | 76 | 36 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-17-16 40-34-6 29-25-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 07:50-10:20 | 29.3.3** | 030 | C | 120 | 75 | 45 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ชนะโรค |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-20-7 30-24-6 30-17-13 23-13-10 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.06.06** | 042 | C | 122 | 99 | 23 | X | | |
| | | ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-28-0 39-33-6 32-26-6 13-9-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 121 | 85 | 36 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-31-10 45-32-13 25-22-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 127 | 92 | 35 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 33-25-8 41-28-13 43-36-7 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 119 | 100 | 19 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-19-8 40-38-2 42-41-1 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พุธ | 10:20-12:50 | 29.3.3** | 030 | C | 119 | 80 | 39 | X | | |
| | | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ชนะโรค |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 17-15-2 30-15-15 32-25-7 30-21-9 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 126 | 102 | 24 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , สาธารณสุขชุมชน ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 36-32-4 40-31-9 40-38-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 117 | 88 | 29 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-40-6 48-38-10 13-10-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.04.06 | 042 | C | 117 | 93 | 24 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายทินกร นอสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-33-8 40-33-7 26-23-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 31.04.06 | 042 | C | 124 | 83 | 41 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนริศศรี แววคล้ายหงษ์ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-15-17 28-18-10 41-32-9 13-11-2 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.07.06** | 042 | C | 118 | 97 | 21 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ตุลา คมกฤต มโนรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-32-6 35-32-3 35-31-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 29.3.3** | 030 | C | 117 | 94 | 23 | X | | |
| | | เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประมวล เหมพงศ์พันธ์ |
| | | สำรองให้: | เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-28-4 36-30-6 39-36-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 115 | 91 | 24 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ชนะโรค |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การศึกษาปฐมวัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-16-5 40-34-6 44-37-7 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 31.05.06** | 042 | C | 120 | 75 | 45 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายทินกร นอสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-33-13 45-42-3 19-0-19 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P20 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 27.04.06** | 029 | C | 109 | 101 | 8 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.เปรมวิทย์ ท่อแก้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 30-27-3 28-26-2 50-47-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P21 | | พุธ | 07:50-10:20 | 27.04.12** | 029 | C | 90 | 51 | 39 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เปรมวิทย์ ท่อแก้ว |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การจัดการโรงแรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 10-10-0 29-18-11 17-17-0 27-5-22 7-1-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P22 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 119 | 104 | 15 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวทัญญู ภูครองนา |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-33-3 36-31-5 37-36-1 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 12:00-14:30 | 9.13.11** | 009 | C | 43 | 30 | 13 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศันสนีย์ มณีโชติ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 22-18-4 11-11-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K3 | | อาทิตย์ | 14:30-17:00 | 9.14.09** | 009 | C | 36 | 30 | 6 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-22-4 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 31.03.02 | 042 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-22-12 16-16-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|