| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.06.05** | 042 | C | 83 | 65 | 18 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-28-9 36-29-7 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.04.07 | 042 | C | 81 | 64 | 17 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-22-8 39-36-3 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 84 | 64 | 20 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-34-6 13-10-3 21-19-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 80 | 62 | 18 | X | | |
| | | ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปินันทนา สิงห์ยะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-28-4 13-10-3 25-24-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.10.05-06 | 009 | C | 87 | 71 | 16 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 37-34-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 63 | 37 | 26 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปินันทนา สิงห์ยะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-20-10 23-17-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 31.06.05** | 042 | C | 86 | 62 | 24 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-31-7 38-27-11 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 32.08.01** | 044 | C | 90 | 65 | 25 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-33-6 41-32-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 32.08.02** | 044 | C | 94 | 65 | 29 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่5 , การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 41-27-14 43-36-7 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 70 | 49 | 21 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-17-15 28-22-6 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 73 | 44 | 29 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-15-16 32-28-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พุธ | 10:20-12:50 | 9.09.05-06** | 009 | C | 70 | 55 | 15 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-26-6 30-23-7 8-6-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 12:00-14:30 | 31.06.05** | 042 | C | 80 | 66 | 14 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 35-31-4 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 10.21** | 010 | C | 86 | 75 | 11 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-30-7 39-36-3 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 78 | 67 | 11 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-27-6 35-31-4 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พุธ | 07:50-10:20 | 31.06.05** | 042 | C | 74 | 64 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 32-25-7 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 32.08.02** | 044 | C | 54 | 41 | 13 | X | | |
| | | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-20-1 23-21-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 10.21** | 010 | C | 60 | 52 | 8 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-22-3 25-22-3 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.07.06** | 042 | C | 109 | 88 | 21 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-44-5 50-44-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.07.06** | 042 | C | 108 | 92 | 16 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 49-46-3 49-46-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 10.21** | 010 | C | 75 | 57 | 18 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-27-3 35-30-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 32.08.02** | 044 | C | 114 | 97 | 17 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 52-50-2 52-47-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | พุธ | 07:50-10:20 | 9.09.07-08** | 009 | C | 85 | 73 | 12 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปินันทนา สิงห์ยะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-36-1 38-35-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 31.04.06 | 042 | C | 87 | 69 | 18 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 38-32-6 40-37-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 10.21** | 010 | C | 84 | 70 | 14 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คณิตศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-23-3 48-40-8 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.06.06** | 042 | C | 77 | 66 | 11 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปินันทนา สิงห์ยะบุศย์ |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การโฆษณาและการประชาสัมพันธ์) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 26-24-2 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 104 | 91 | 13 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-43-4 47-40-7 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P28 | | พุธ | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 106 | 87 | 19 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-34-5 57-52-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P29 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 32.08.02** | 044 | C | 101 | 85 | 16 | X | | |
| | | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นิเทศศาสตร์ (การสื่อสารมวลชน) ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-41-5 45-43-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P38 | | พุธ | 10:20-12:50 | 32.03.08** | 044 | C | 47 | 42 | 5 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.ทรงศักดิ์ นิธิปรีชา |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , | 47-42-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P30 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 31.06.02** | 042 | C | 42 | 30 | 12 | X | | |
| | | สถาปัตยกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | สถาปัตยกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 13-13-0 19-17-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P31 | | อังคาร | 15:20-17:50 | 31.04.02/1 | 042 | C | 75 | 47 | 28 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ขนิษฐา ชมภูวิเศษ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-20-10 35-26-9 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P32 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 92 | 71 | 21 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , พุทธศาสนศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-38-7 37-33-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P33 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 32.08.01** | 044 | C | 85 | 73 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-37-1 37-36-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P34 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:00 | 32.08.02** | 044 | C | 78 | 50 | 28 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-22-10 36-28-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P35 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 32.08.01** | 044 | C | 82 | 70 | 12 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 36-34-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P36 | | อังคาร | 14:30-17:00 | 9.10.05-06 | 009 | C | 84 | 71 | 13 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ดนตรี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-35-2 37-36-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P37 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 32.03.06** | 044 | C | 42 | 30 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.03.06** | 044 | C | 31 | 15 | 16 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-13-8 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 15 | 25 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-15-18 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 11.42 | 011 | C | 40 | 20 | 20 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-19-13 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K4 | | อาทิตย์ | 15:20-17:50 | 32.03.04** | 044 | C | 23 | 13 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 13-13-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 32.03.06** | 044 | C | 23 | 15 | 8 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 13-12-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.03.08** | 044 | C | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K10 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.04** | 044 | C | 55 | 41 | 14 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-41-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K12 | | อาทิตย์ | 12:50-15:20 | 32.03.07** | 044 | C | 45 | 30 | 15 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 45-30-15 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 32.03.06** | 044 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-30-9 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.08** | 044 | C | 41 | 32 | 9 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-27-8 5-4-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.03.07** | 044 | C | 37 | 20 | 17 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-18-9 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K16 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 32.03.08** | 044 | C | 40 | 25 | 15 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิติภูมิ อัศวธิติสกุล |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-24-13 3-1-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K17 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.06** | 044 | C | 44 | 35 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , | 44-35-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K18 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.07** | 044 | C | 37 | 20 | 17 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-20-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|