| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 22.2.2AB** | 022 | C | 75 | 65 | 10 | X | | |
| | | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววันวิสาข์ ธรรมวิชา ผศ.ดร.ณัฐกิตติ์ อินทร์สวรรค์ นางสาวชิดชนก ปรีชานันท์ |
| | | สำรองให้: | การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , การพัฒนาสังคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-26-8 31-29-2 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 22.2.1AB** | 022 | C | 83 | 59 | 24 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สุจิตรา จำปาศรี นางสาวสุภาพร ลักษมีธนสาร นางสาวชลิตา แควกลาง |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-28-9 36-28-8 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 13.32** | 013 | C | 40 | 23 | 17 | X | | |
| | | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.กนก บุญศักดิ์ ดร.เพชรรัตน์ สุทธิเทพ ดร.ยุทธกร ฤทธิ์ไธสง |
| | | สำรองให้: | นิติศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 30-22-8 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (ต่อเนื่อง) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 13.34** | 013 | C | 32 | 22 | 10 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-17-5 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 13.26 (คี่) | 013 | C | 22 | 11 | 11 | X | | |
| | | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.สุจิตรา จำปาศรี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 12-11-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K3 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 13.34** | 013 | C | 45 | 22 | 23 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจนจีรา อักษรพิมพ์ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-22-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 12.42 | 012 | C | 53 | 30 | 23 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวชลิตา แควกลาง |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 43-28-15 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|