| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 15:20-17:50 | 24.319** | 024 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเทอดเกียรติ แก้วพวง |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 24.323** | 024 | C | 38 | 28 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุทิศา สมบัติดี |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-27-6 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 24.319** | 024 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุทิศา สมบัติดี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 24.323** | 024 | C | 37 | 30 | 7 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-30-2 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 10:20-12:50 | 24.323** | 024 | C | 37 | 25 | 12 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-25-7 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 12:50-15:20 | 24.323** | 024 | C | 30 | 22 | 8 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-22-3 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 09:30-12:00 | 24.319** | 024 | C | 30 | 22 | 8 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-22-3 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 24.319** | 024 | C | 47 | 43 | 4 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | นายเทอดเกียรติ แก้วพวง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 47-43-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 16:10-18:40 | 24.319** | 024 | C | 47 | 40 | 7 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 ,อาจารย์: | นายเทอดเกียรติ แก้วพวง |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , | 47-40-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 24.319** | 024 | C | 39 | 34 | 5 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวพรรณภิรดา ลิมปิสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 39-34-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 12:50-15:20 | 24.316 | 024 | C | 35 | 30 | 5 | X | | |
| | | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สายฝน อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ |
| | | สำรองให้: | เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 35-30-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 24.323** | 024 | C | 35 | 27 | 8 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สายฝน อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-27-3 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | ศุกร์ | 09:30-12:00 | 24.319** | 024 | C | 26 | 23 | 3 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สายฝน อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 26-23-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 24.323** | 024 | C | 47 | 42 | 5 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.สายฝน อาชนะชัย คอห์นฮอร์สต์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , | 47-42-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P12 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 24.319** | 024 | C | 35 | 20 | 15 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุทิศา สมบัติดี |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-20-10 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 12:00-14:30 | 24.320** | 024 | C | 32 | 22 | 10 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวพรรณภิรดา ลิมปิสวัสดิ์ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , | 32-22-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 24.319** | 024 | C | 41 | 28 | 13 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วนิดา ชูหมื่นไวย |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-28-8 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 24.323** | 024 | C | 40 | 26 | 14 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วนิดา ชูหมื่นไวย |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-26-9 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 24.323** | 024 | C | 31 | 13 | 18 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุกัญญา อภิภัทรกุล |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 21-13-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 24.319** | 024 | C | 49 | 33 | 16 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.อังคณา ชาติก้อน |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-33-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 24.319** | 024 | C | 48 | 32 | 16 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิทธิชัย กุลวงค์ |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-32-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 16:10-18:40 | 24.323** | 024 | C | 48 | 33 | 15 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.อังคณา ชาติก้อน |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 38-33-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 24.316 | 024 | C | 48 | 37 | 11 | X | | |
| | | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.เจริญศักดิ์ เลางาม |
| | | สำรองให้: | สาธารณสุขชุมชน ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 38-37-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|