| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 9.10.05-06 | 009 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 17.38 | 017 | C | 58 | 46 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-45-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 31.06.04** | 042 | C | 56 | 43 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-43-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.11.10 | 009 | C | 47 | 34 | 13 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 45 | 31 | 14 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 17.26 | 017 | C | 43 | 32 | 11 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.12.10** | 009 | C | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 18.401 | 018 | C | 39 | 34 | 5 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 17.26 | 017 | C | 46 | 31 | 15 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-31-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 17.38 | 017 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-41-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 17.35 | 017 | C | 45 | 33 | 12 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-33-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 17.26 | 017 | C | 57 | 48 | 9 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พฤหัสบดี | 13:40-17:00 | 9.10.09 | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-44-3 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.06.02** | 042 | C | 57 | 47 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ศลิษา ณรงค์เลิศฤทธิ์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.12.10** | 009 | C | 49 | 35 | 14 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:50 | 17.26 | 017 | C | 44 | 33 | 11 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.วาสนา กีรติจำเริญ |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.11.07-08 | 009 | C | 44 | 32 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สิรินาถ จงกลกลาง |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.13.09** | 009 | C | 47 | 33 | 14 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายธีรพงษ์ จันเปรียง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 37-32-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 31.06.03** | 042 | C | 38 | 21 | 17 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-21-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 17.26 | 017 | C | 37 | 23 | 14 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-20-7 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 17.35 | 017 | C | 34 | 16 | 18 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ณปภา บุญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 24-14-10 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 31.06.04** | 042 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-39-6 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 9.13.12** | 009 | C | 47 | 24 | 23 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วิไล วัชรพิชัย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-24-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 18.305 | 018 | C | 46 | 44 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสุทินธรณ์ ปานวัชราคม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-41-3 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|