| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 9.11.05-06 | 009 | C | 54 | 44 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-42-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พุธ | 13:40-17:00 | 27.04.12** | 029 | C | 52 | 41 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-40-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.34 | 017 | C | 45 | 36 | 9 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-33-2 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 9.11.05-06 | 009 | C | 49 | 36 | 13 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 9.09.05-06** | 009 | C | 58 | 47 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | จันทร์ | 13:40-17:00 | 9.12.09** | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-46-3 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 18.305 | 018 | C | 45 | 30 | 15 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-30-8 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 31.03.04 | 042 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วดาภรณ์ พูลผลอำนวย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 31.05.05 | 042 | C | 52 | 40 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วดาภรณ์ พูลผลอำนวย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-40-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 31.05.04 | 042 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-36-4 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.11.07-08 | 009 | C | 67 | 45 | 22 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 30-23-7 27-20-7 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | พุธ | 12:00-15:20 | 9.10.11 | 009 | C | 40 | 37 | 3 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.วดาภรณ์ พูลผลอำนวย |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 40-37-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 15:20-18:40 | 9.13.09** | 009 | C | 56 | 41 | 15 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-40-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 56 | 48 | 8 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | พุธ | 16:10-19:30 | 9.10.05-06 | 009 | C | 50 | 37 | 13 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 31.04.05 | 042 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วดาภรณ์ พูลผลอำนวย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 45-43-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 31.04.03 | 042 | C | 53 | 40 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วดาภรณ์ พูลผลอำนวย |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 43-40-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 14:30-17:50 | 9.13.10** | 009 | C | 42 | 12 | 30 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-12-20 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 9.13.10** | 009 | C | 41 | 16 | 25 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-16-15 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 11:10-14:30 | 9.13.10** | 009 | C | 30 | 21 | 9 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 27-19-8 3-2-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 15:20-18:40 | 31.05.05 | 042 | C | 38 | 21 | 17 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-20-8 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 42 | 29 | 13 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-26-6 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 17:00-20:20 | 9.11.05-06 | 009 | C | 43 | 29 | 14 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-27-6 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 15:20-18:40 | 9.13.07-08** | 009 | C | 35 | 26 | 9 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ลลิตา ธงภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 25-17-8 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|