| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.13.11** | 009 | C | 55 | 49 | 6 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.07.07-08** | 009 | C | 58 | 46 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-45-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 08:40-12:00 | ตะโกราย | 028 | C | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 56 | 44 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วดาภรณ์ พูลผลอำนวย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-43-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.11.05-06 | 009 | C | 82 | 69 | 13 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สมเกียรติ ทานอก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 38-36-2 34-32-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.11.09 | 009 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 9.13.05-06** | 009 | C | 79 | 67 | 12 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | วิทยากร 1 วัดผลทางการศึกษา |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ฟิสิกส์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 34-33-1 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.12.07-08** | 009 | C | 78 | 63 | 15 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 35-33-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 18.305 | 018 | C | 45 | 38 | 7 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-37-3 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 18.305 | 018 | C | 44 | 35 | 9 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-34-2 8-1-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 46 | 33 | 13 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 36-31-5 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 9.13.10** | 009 | C | 55 | 41 | 14 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-41-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 55 | 43 | 12 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | วิทยากร 1 วัดผลทางการศึกษา |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-42-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 27.04.12** | 029 | C | 57 | 49 | 8 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 13:40-17:00 | 9.10.09 | 009 | C | 47 | 34 | 13 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-33-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | ตะโกราย | 028 | C | 49 | 36 | 13 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ธนวัฒน์ ธิติธนานันท์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 39-36-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.07.07-08** | 009 | C | 57 | 44 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วดาภรณ์ พูลผลอำนวย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-44-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 57 | 48 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วดาภรณ์ พูลผลอำนวย |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 17.38 | 017 | C | 81 | 65 | 16 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวิเชียร แอบจันทร์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 36-32-4 35-33-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 24.111 | 024 | C | 49 | 35 | 14 | X | | |
| | | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-35-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 18.401 | 018 | C | 40 | 32 | 8 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 37-32-5 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 13:40-17:00 | 31.05.02 | 042 | C | 39 | 31 | 8 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-21-7 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 08:40-12:00 | 24.104 | 024 | C | 35 | 24 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 27-20-7 8-4-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 17.26 | 017 | C | 34 | 13 | 21 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ธัญญรัศม์ ชิดไธสง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 24-13-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 9.13.10** | 009 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-39-6 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 08:40-12:00 | 31.04.07 | 042 | C | 49 | 42 | 7 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-37-2 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 31.07.05** | 042 | C | 29 | 23 | 6 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-21-6 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 16:10-19:30 | 9.13.07-08** | 009 | C | 47 | 24 | 23 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางณัฐธิดา ภูบุญเพชร |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-24-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 9.12.07-08** | 009 | C | 54 | 40 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ศิริพันธ์ ติยะวงศ์สุวรรณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-40-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|