| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.12.07-08** | 009 | C | 52 | 41 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 47 | 46 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ดร.สิริลักษณ์ โปร่งสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 47-46-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 9.12.10** | 009 | C | 47 | 46 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.สิริลักษณ์ โปร่งสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 47-46-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 9.11.10 | 009 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 52-49-3 3-1-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 18.302 | 018 | C | 54 | 41 | 13 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 44-41-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 18.302 | 018 | C | 52 | 38 | 14 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.11.05-06 | 009 | C | 69 | 55 | 14 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 59-55-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 18.401 | 018 | C | 51 | 51 | 0 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 51-51-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 9.11.09 | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.10.12 | 009 | C | 41 | 31 | 10 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 18.401 | 018 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 35-34-1 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 18.302 | 018 | C | 50 | 40 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 12:50-16:10 | 18.304 | 018 | C | 45 | 40 | 5 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-39-2 4-1-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 18.304 | 018 | C | 45 | 33 | 12 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 37-33-4 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 31.03.02 | 042 | C | 56 | 45 | 11 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 18.307 | 018 | C | 45 | 32 | 13 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-32-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.09.05-06** | 009 | C | 68 | 56 | 12 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 58-56-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.09.07-08** | 009 | C | 68 | 57 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 58-57-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 18.307 | 018 | C | 43 | 42 | 1 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 1-1-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | จันทร์ | 12:50-16:10 | 18.305 | 018 | C | 45 | 39 | 6 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-39-1 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 18.302 | 018 | C | 51 | 39 | 12 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 41-38-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | พุธ | 12:00-15:20 | 17.37 | 017 | C | 66 | 59 | 7 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 56-54-2 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P23 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 9.13.07-08** | 009 | C | 63 | 54 | 9 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 53-53-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P24 | | จันทร์ | 14:30-17:50 | 9.07.05-06** | 009 | C | 57 | 55 | 2 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | นางสวิตตา ศรจิตติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 57-55-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P25 | | พฤหัสบดี | 14:30-17:50 | 6C.2.1 | 06 | C | 54 | 54 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | นางสวิตตา ศรจิตติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 54-54-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P26 | | พุธ | 12:50-16:10 | 9.07.07-08** | 009 | C | 54 | 54 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | นางสวิตตา ศรจิตติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 54-54-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P27 | | อังคาร | 15:20-18:40 | 9.11.05-06 | 009 | C | 53 | 53 | 0 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 ,อาจารย์: | นางสวิตตา ศรจิตติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , | 53-53-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 18.302 | 018 | C | 50 | 31 | 19 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.เพ็ญสุดา จิโนการ ดร.ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 40-31-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 18.302 | 018 | C | 50 | 43 | 7 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-26-5 15-13-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 12:50-16:10 | 18.305 | 018 | C | 37 | 31 | 6 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ดร.ประดับศรี พินธุโท ดร.สุภาวดี วิสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 37-31-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 18.307 | 018 | C | 43 | 35 | 8 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|