| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 17.38 | 017 | C | 59 | 46 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-46-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | อังคาร | 13:40-17:00 | 31.05.02 | 042 | C | 56 | 46 | 10 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | อังคาร | 07:50-11:10 | 9.07.05-06** | 009 | C | 59 | 47 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประมวล ตันยะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 49-47-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 12:50-16:10 | 31.03.02 | 042 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ประมวล ตันยะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | พุธ | 12:50-16:10 | 31.06.05** | 042 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | ศุกร์ | 13:40-17:00 | 9.11.09 | 009 | C | 54 | 48 | 6 | X | | |
| | | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-48-2 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 9.13.12** | 009 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 49-48-1 6-0-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 07:50-11:10 | 9.13.12** | 009 | C | 55 | 48 | 7 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ไพจิตร สหัสรจินดา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 15:20-18:40 | 9.13.11** | 009 | C | 48 | 32 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-32-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 31.05.03 | 042 | C | 53 | 40 | 13 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 24-24-0 19-16-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 9.13.11** | 009 | C | 48 | 41 | 7 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.จตุรงค์ ธนะสีลังกูร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 38-33-5 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 31.06.02** | 042 | C | 45 | 29 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 35-29-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 31.03.04 | 042 | C | 41 | 24 | 17 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.สรรฤดี ดีปู่ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 31-22-9 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 18.304 | 018 | C | 44 | 31 | 13 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | อาทิตย์ | 15:20-18:40 | 17.35 | 017 | C | 43 | 33 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.กานต์ เนตรกลาง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 33-30-3 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|