| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 31.05.06** | 042 | C | 86 | 61 | 25 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วุธยา สืบเทพ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-27-11 38-33-5 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 10:20-12:50 | 31.06.06** | 042 | C | 88 | 60 | 28 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสัณห์ธวัช ธัญวงษ์ |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-22-6 17-16-1 33-22-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | จันทร์ | 13:40-16:10 | 31.05.06** | 042 | C | 73 | 55 | 18 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิชญาวี ทองกลาง |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-28-3 32-27-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 31.05.06** | 042 | C | 81 | 57 | 24 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจิณณพัต โรจนวงศ์ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-33-8 30-24-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | จันทร์ | 10:20-12:50 | 31.05.06** | 042 | C | 72 | 50 | 22 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสัณห์ธวัช ธัญวงษ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-24-8 30-24-6 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | อังคาร | 07:50-10:20 | 31.05.06** | 042 | C | 89 | 62 | 27 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีเซรามิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางลักขณา พรมพรรนา |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีก่อสร้าง ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีเซรามิกส์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-20-9 30-23-7 10-10-0 10-9-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 27.05.09** | 029 | C | 102 | 76 | 26 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสัณห์ธวัช ธัญวงษ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 50-41-9 42-35-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 31.06.06** | 042 | C | 79 | 61 | 18 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสัณห์ธวัช ธัญวงษ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 35-31-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | อังคาร | 16:10-18:40 | 31.05.06** | 042 | C | 93 | 74 | 19 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสัณห์ธวัช ธัญวงษ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 41-36-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 07:50-10:20 | 31.06.06** | 042 | C | 85 | 66 | 19 | X | | |
| | | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางลักขณา พรมพรรนา |
| | | สำรองให้: | สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ออกแบบผลิตภัณฑ์อุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-16-4 32-27-5 23-19-4 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | จันทร์ | 17:00-19:30 | 31.06.06** | 042 | C | 91 | 75 | 16 | X | | |
| | | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวจิณณพัต โรจนวงศ์ |
| | | สำรองให้: | ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถาปัตยกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-12-5 26-24-2 24-21-3 14-9-5 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P12 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 27.05.09** | 029 | C | 101 | 68 | 33 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอัญชลี ทำทอง |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เศรษฐศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-43-7 41-25-16 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 31.06.06** | 042 | C | 100 | 64 | 36 | X | | |
| | | ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวอัญชลี ทำทอง |
| | | สำรองให้: | ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคโนโลยีอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 33-25-8 41-36-5 26-3-23 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P14 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.05.06** | 042 | C | 103 | 83 | 20 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-42-5 46-41-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P15 | | อังคาร | 13:40-16:10 | 31.06.06** | 042 | C | 100 | 85 | 15 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่6 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 48-44-4 42-39-3 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P16 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.06.05** | 042 | C | 90 | 81 | 9 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 44-40-4 45-41-4 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 16:10-18:40 | 31.05.06** | 042 | C | 107 | 74 | 33 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วุธยา สืบเทพ |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-40-6 51-34-17 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P18 | | พฤหัสบดี | 15:20-17:50 | 31.06.06** | 042 | C | 103 | 81 | 22 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายสัณห์ธวัช ธัญวงษ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 47-41-6 46-40-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P19 | | จันทร์ | 15:20-17:50 | 31.05.05 | 042 | C | 98 | 82 | 16 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , | 47-40-7 51-42-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P20 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 31.05.06** | 042 | C | 102 | 82 | 20 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.หทัยวรรณ มณีวงษ์ |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-41-5 46-41-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P21 | | ศุกร์ | 13:40-16:10 | 31.05.06** | 042 | C | 88 | 55 | 33 | X | | |
| | | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วุธยา สืบเทพ |
| | | สำรองให้: | การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , การจัดการอุตสาหกรรม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-25-13 40-29-11 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P22 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 31.05.05 | 042 | C | 86 | 67 | 19 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 38-32-6 38-35-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 9.04.11 | 009 | C | 15 | 11 | 4 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.หทัยวรรณ มณีวงษ์ |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 6-5-1 9-6-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 9.12.09** | 009 | C | 47 | 35 | 12 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.หทัยวรรณ มณีวงษ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-34-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.04.07 | 042 | C | 44 | 29 | 15 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-29-5 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 09:30-12:00 | 32.03.04** | 044 | C | 27 | 10 | 17 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-10-7 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | เสาร์ | 15:20-17:50 | 32.06.02** | 044 | C | 32 | 16 | 16 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วชิรารัตน์ นิรันดร์เตชาภัทร์ |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-16-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 24.125 | 024 | C | 61 | 36 | 25 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-30-21 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 12:50-15:20 | 24.111 | 024 | C | 60 | 37 | 23 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร.พิชญาวี ทองกลาง |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-37-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K8 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.04.06 | 042 | C | 56 | 38 | 18 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.หทัยวรรณ มณีวงษ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 46-33-13 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 16:10-18:40 | 31.04.06 | 042 | C | 57 | 36 | 21 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.หทัยวรรณ มณีวงษ์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-36-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 31.05.04 | 042 | C | 36 | 21 | 15 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 26-16-10 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K11 | | เสาร์ | 14:30-17:00 | 27.05.08** | 029 | C | 51 | 30 | 21 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-29-12 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.04.07 | 042 | C | 49 | 27 | 22 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทิพย์วารี สงนอก |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-24-15 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 27.05.08** | 029 | C | 58 | 39 | 19 | X | | |
| | | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-39-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 27.05.08** | 029 | C | 30 | 14 | 16 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.วรเดช มีแสงรุทรกุล |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-14-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | อาทิตย์ | 16:10-18:40 | 31.04.07 | 042 | C | 42 | 19 | 23 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ปทุมวดี ล้ำเลิศ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-19-13 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K16 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 31.05.04 | 042 | C | 44 | 17 | 27 | X | | |
| | | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวกนกกาญจน์ วรสีหะ |
| | | สำรองให้: | การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-17-17 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K17 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 31.05.05 | 042 | C | 30 | 9 | 21 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นนทิยา จันทร์เนตร์ |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-9-11 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|