| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 07:50-10:20 | 32.03.04** | 044 | C | 47 | 40 | 7 | X | | |
| | | ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | ภูมิสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เทคนิคการสัตวแพทย์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 17-16-1 30-24-6 47-0-47 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P2 | | ศุกร์ | 10:20-12:50 | 32.08.02** | 044 | C | 100 | 68 | 32 | X | | |
| | | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ชีววิทยา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ระบบสารสนเทศเพื่อการจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-22-6 33-22-11 17-13-4 22-11-11 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P3 | | พฤหัสบดี | 13:40-16:10 | 32.08.02** | 044 | C | 73 | 60 | 13 | X | | |
| | | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , เกษตรศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-28-3 32-27-5 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P4 | | อังคาร | 12:50-15:20 | 24.125 | 024 | C | 90 | 74 | 16 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวรพจน์ ตันประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 41-34-7 42-35-7 7-5-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P5 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 24.125 | 024 | C | 72 | 49 | 23 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พัชนา สุวรรณแสน |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-24-8 30-24-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P6 | | พุธ | 10:20-12:50 | 31.04.05 | 042 | C | 69 | 54 | 15 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พัชนา สุวรรณแสน |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-21-8 30-23-7 10-10-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P7 | | จันทร์ | 12:50-15:20 | 24.125 | 024 | C | 80 | 62 | 18 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวรพจน์ ตันประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , สถิติประยุกต์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-41-9 20-17-3 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P8 | | จันทร์ | 16:10-18:40 | 32.08.02** | 044 | C | 90 | 70 | 20 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ทรงศักดิ์ นิธิปรีชา |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , วิทยาศาสตร์สิ่งแวดล้อม ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-30-4 35-31-4 21-9-12 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P9 | | จันทร์ | 16:10-18:40 | 24.125 | 024 | C | 90 | 79 | 11 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวรพจน์ ตันประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 41-36-5 7-5-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P10 | | อังคาร | 10:20-12:50 | 32.08.02** | 044 | C | 84 | 67 | 17 | X | | |
| | | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 50-43-7 24-21-3 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P11 | | อังคาร | 16:10-18:40 | 24.125 | 024 | C | 75 | 61 | 14 | X | | |
| | | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายวรพจน์ ตันประเสริฐ |
| | | สำรองให้: | ออกแบบนิเทศศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทัศนศิลป์ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-27-5 33-25-8 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| P13 | | พุธ | 12:00-14:30 | 32.03.03 | 044 | C | 20 | 15 | 5 | X | | |
| | | พุธ | 14:30-17:00 | 32.03.03 | 044 | C | | | | | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิวรรณ กาญจนวจี ผศ.วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 15-15-0 5-0-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี(เทียบโอน) ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P12 | | จันทร์ | 07:50-10:20 | 24.125 | 024 | C | 90 | 57 | 33 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.พัชนา สุวรรณแสน |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , การบัญชี ปี 1 ขึ้นไป รุ่น 581 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-27-1 20-19-1 34-3-31 8-8-0 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| ปริญญาตรี (4 ปี) ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 32.03.01** | 044 | C | 39 | 22 | 17 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-20-9 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.01** | 044 | C | 46 | 41 | 5 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-32-4 10-9-1 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K3 | | เสาร์ | 07:50-10:20 | 32.03.01** | 044 | C | 40 | 15 | 25 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 30-13-17 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.08** | 044 | C | 50 | 34 | 16 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 29-23-6 21-11-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 12:00-14:30 | 32.03.04** | 044 | C | 40 | 22 | 18 | X | | |
| | | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวนิภาดา จรัสเอี่ยม |
| | | สำรองให้: | คหกรรมศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-22-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K6 | | เสาร์ | 08:40-11:10 | 32.03.07** | 044 | C | 28 | 13 | 15 | X | | |
| | | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีสารสนเทศ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 18-12-6 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K7 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 28 | 12 | X | | |
| | | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | การตลาด ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-28-9 3-0-3 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.01** | 044 | C | 37 | 25 | 12 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอนุชิต กล้าไพรี |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-25-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K10 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.03.08** | 044 | C | 36 | 22 | 14 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภัทรา เกิดมงคล |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-19-7 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K12 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.08** | 044 | C | 33 | 20 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวสุภาวดี สุวิธรรมา |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 23-14-9 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K13 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 32.03.08** | 044 | C | 24 | 11 | 13 | X | | |
| | | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.วิวรรณ กาญจนวจี |
| | | สำรองให้: | การเงินและการธนาคาร ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 14-11-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K14 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.03.01** | 044 | C | 32 | 22 | 10 | X | | |
| | | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาการคอมพิวเตอร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 22-22-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K15 | | เสาร์ | 13:40-16:10 | 32.03.06** | 044 | C | 29 | 21 | 8 | X | | |
| | | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการทรัพยากรมนุษย์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 19-17-2 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K16 | | อาทิตย์ | 13:40-16:10 | 32.03.01** | 044 | C | 40 | 32 | 8 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์การกีฬาและการออกกำลังกาย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-24-6 10-8-2 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K18 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.06** | 044 | C | 39 | 28 | 11 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.สัจจารักษ์ ลาดสูงเนิน |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 29-24-5 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K19 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.07** | 044 | C | 35 | 26 | 9 | X | | |
| | | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | รัฐประศาสนศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 25-20-5 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K20 | | อาทิตย์ | 07:50-10:20 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางกัญญาภัค ภัยแคล้ว |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 8-3-5 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K21 | | เสาร์ | 10:20-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 38 | 27 | 11 | X | | |
| | | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาววิมลยา เนื้อทอง |
| | | สำรองให้: | การจัดการ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 28-24-4 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|
| K24 | | อาทิตย์ | 10:20-12:50 | 32.03.06** | 044 | C | 30 | 17 | 13 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.ณพฐ์ โสภีพันธ์ |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ธุรกิจ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 20-16-4 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | |
|