| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 9.10.12 | 009 | C | 42 | 41 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 ,อาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , | 42-41-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 17.26 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P2 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.13.07-08** | 009 | C | 57 | 55 | 2 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P3 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 56 | 54 | 2 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ศศิธร สังข์ประสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 11 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 11 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.26 |
|
| P4 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.13.12** | 009 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 5-3-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.05.09** |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 3 ห้องสอบ 17.35 |
|
| P5 | | ศุกร์ | 12:50-16:10 | 9.07.05-06** | 009 | C | 56 | 54 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ ผศ. ศศิธร สังข์ประสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-8-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 15:20-18:40 | 9.13.10** | 009 | C | 48 | 38 | 10 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
|
| P7 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 17.37 | 017 | C | 48 | 9 | 39 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล
|
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-9-29 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P8 | | ศุกร์ | 07:50-11:10 | 9.12.09** | 009 | C | 57 | 55 | 2 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. บวร สุวรรณผา ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 57-55-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมศึกษา [551810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมศึกษา [551810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P9 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 9.12.11** | 009 | C | 48 | 38 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. อลิสา เฟื่องวัฒนสินชัย
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-37-1 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P10 | | พุธ | 13:40-17:00 | 9.11.07-08 | 009 | C | 56 | 55 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 5 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 5 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P11 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 17.38 | 017 | C | 57 | 47 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P12 | | อังคาร | 09:30-12:50 | 31.03.06 | 042 | C | 48 | 47 | 1 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 48-47-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 9.11.05-06 | 009 | C | 58 | 52 | 6 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-4-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
|
| P14 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.11.10 | 009 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 9-0-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
|
| P15 | | อังคาร | 08:40-12:00 | 9.10.12 | 009 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 8-2-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 3 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P16 | | พฤหัสบดี | 12:50-16:10 | 17.34 | 017 | C | 45 | 42 | 3 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ศศิธร สังข์ประสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 9-7-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P17 | | พฤหัสบดี | 07:50-11:10 | 9.07.07-08** | 009 | C | 60 | 46 | 14 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 50-46-4 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P18 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 9.13.05-06** | 009 | C | 60 | 59 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 17.35 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P19 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 9.07.05-06** | 009 | C | 51 | 33 | 18 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต
|
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 41-24-17 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P20 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 9.07.05-06** | 009 | C | 49 | 44 | 5 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 10-5-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P21 | | พุธ | 12:50-16:10 | ศุภลักษณ์ | 043 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. บวร สุวรรณผา
|
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P22 | | พุธ | 13:40-17:00 | 9.07.07-08** | 009 | C | 58 | 51 | 7 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ศศิธร สังข์ประสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-3-7 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P23 | | พุธ | 13:40-17:00 | 9.10.07-08 | 009 | C | 58 | 58 | 0 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ
|
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P24 | | ศุกร์ | 13:40-17:00 | 9.11.10 | 009 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ประภากร โล่ห์ทองคำ ผศ. ศศิธร สังข์ประสิทธิ์
|
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-29-1 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P25 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 17.35 | 017 | C | 61 | 42 | 19 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. บวร สุวรรณผา
|
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-42-9 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 7 ต.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
| | | สอบปลายภาค: | 5 ม.ค. 2559 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.04.06** |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | ตะโกราย | 028 | C | 44 | 33 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.สมร แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K2 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 31.05.03 | 042 | C | 52 | 43 | 9 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายศิรสิน ฟุ้งสกุล |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-38-4 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 พลศึกษา [552810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K3 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 9.13.12** | 009 | C | 46 | 36 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วุฒิชัย จงคำนึงศีล |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.04.06** |
|
| K4 | | เสาร์ | 12:50-16:10 | 31.04.02/1 | 042 | C | 41 | 29 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-29-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.04.06** |
|
| K5 | | อาทิตย์ | 07:50-11:10 | 31.04.05 | 042 | C | 38 | 29 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 28-22-6 10-7-3 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 4 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| K6 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 31.05.04 | 042 | C | 42 | 28 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 32-26-6 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 5 ห้องสอบ 9.12.09** |
|
| K7 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 9.13.09** | 009 | C | 42 | 35 | 7 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 32-31-1 10-4-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 6 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| K9 | | อาทิตย์ | 13:40-17:00 | 31.03.04 | 042 | C | 37 | 32 | 5 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กนกกร เมตตาจิต |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-26-1 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [552810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|