| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | อังคาร | 10:20-12:00 | 32.03.01** | 044 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P2 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 9.13.12** | 009 | C | 42 | 41 | 1 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.ลาวัลย์ ศิริศรีมังกร |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P3 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 9.13.09** | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปานหทัย คเชนทร์ชาติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 47-46-1 8-0-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P4 | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 9.12.10** | 009 | C | 55 | 46 | 9 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปานหทัย คเชนทร์ชาติ |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 11 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P5 | | จันทร์ | 11:10-12:50 | 9.12.11** | 009 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วริศรา ยางกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 50-49-1 5-1-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P6 | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 17.38 | 017 | C | 56 | 46 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P7 | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 11.45** | 011 | C | 48 | 38 | 10 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P8 | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 9.12.09** | 009 | C | 51 | 41 | 10 | X | | |
| | | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. จันทร์เพ็ญ แสงอรุณ |
| | | สำรองให้: | จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 41-41-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 จิตวิทยาการปรึกษาและการแนะแนว-ภาษาไทย [551810088] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P9 | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 9.10.11 | 009 | C | 40 | 38 | 2 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 2-0-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
|
| P10 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 29.3.3** | 030 | C | 67 | 55 | 12 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายการุณ มุกดาเนตร นายฐิติวัสส์ กาญจนพิมาย |
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 57-54-3 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 อุตสาหกรรมศึกษา [551810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.07-08** |
|
| P11 | | จันทร์ | 13:40-15:20 | 9.14.09** | 009 | C | 55 | 51 | 4 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 51-51-0 4-0-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 นาฏศิลป์ไทย [551810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P12 | | จันทร์ | 11:10-12:50 | 9.13.05-06** | 009 | C | 47 | 46 | 1 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. รัตติกร ศรีชัยชนะ |
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 47-46-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 นาฏศิลป์ไทย [551810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
|
| P13 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 17.37 | 017 | C | 99 | 87 | 12 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รุ่งโรจน์ พงศ์กิจวิทูร ผศ.ดร.วันวิสาข์ โชรัมย์ ผศ. จิรศักดิ์ วิพัฒน์โสภากร รศ.ดร. รสริน พิมลบรรยงก์ ผศ. ดร.รัฐกรณ์ คิดการ ผศ. ดร.สมศักดิ์ อภิบาลศรี นายกิติกร ทิพนัด นางสาวณิชวรรณ จันอ้น |
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 44-42-2 45-44-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.10.07-08 เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
|
| P14 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 18.302 | 018 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สิริลักษณ์ โปร่งสันเทียะ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 45-45-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย [551810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.09.05-06** |
|
| P15 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 9.11.09 | 009 | C | 39 | 29 | 10 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.ธวัช ตราชู |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 29-29-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P16 | | พุธ | 12:50-14:30 | 26.52** | 027 | C | 35 | 33 | 2 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. บุศรินทร์ คำหุ่ง |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 35-33-2 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P17 | | จันทร์ | 07:50-09:30 | 11.45** | 011 | C | 55 | 50 | 5 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 46-46-0 9-4-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| P18 | | อังคาร | 12:50-14:30 | 9.10.07-08 | 009 | C | 55 | 54 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 55-54-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P19 | | อังคาร | 14:30-16:10 | 9.10.07-08 | 009 | C | 55 | 53 | 2 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. วรกุล เชวงกูล |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 54-53-1 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.07 |
|
| P20 | | จันทร์ | 13:40-15:20 | เรียนยิม | 015 | C | 48 | 38 | 10 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ฤทธี เทพไทอำนวย |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-37-1 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P21 | | จันทร์ | 09:30-11:10 | ดนตรี 2 | 041 | C | 49 | 39 | 10 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายประสิทธิ์ อินทศร |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 39-39-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ดนตรี [551810021] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P22 | | จันทร์ | 11:10-12:50 | ดนตรี 2 | 041 | C | 46 | 36 | 10 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. สุพิชฌาย์ ศรีไกล |
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ดนตรี [551810021] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.06** |
|
| P23 | | อังคาร | 08:40-10:20 | 32.03.01** | 044 | C | 58 | 47 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.นฤมล ศักดิ์ปกรณ์กานต์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P24 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 31.04.04 | 042 | C | 54 | 43 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. นำสุข นวพงษ์พิพัฒน์ |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 44-43-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P25 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 32.03.01** | 044 | C | 52 | 41 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 42-41-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| P26 | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 32.03.01** | 044 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 45-44-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 5 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P27 | | พุธ | 11:10-12:50 | 9.10.10 | 009 | C | 55 | 45 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.แวววลี แววฉิมพลี |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 46-45-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 5 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P28 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 9.13.07-08** | 009 | C | 57 | 47 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สาวิตรี จันทร์โสภา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.07.06** |
|
| P29 | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 17.26 | 017 | C | 58 | 47 | 11 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 48-47-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.04.02/1 |
|
| P30 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 9.12.12** | 009 | C | 55 | 54 | 1 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กาญจนา คำผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 54-54-0 1-0-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 17.35 |
|
| P31 | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 9.12.12** | 009 | C | 55 | 52 | 3 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กาญจนา คำผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 53-51-2 2-1-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ภาษาไทย [551810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 4 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P32 | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 18.302 | 018 | C | 57 | 47 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 47-47-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย [551810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 17.26 |
|
| P33 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 11.46** | 011 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. ไทยปัญญา จันปุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P34 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 9.11.11 | 009 | C | 40 | 34 | 6 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายอารยะ มนูญศักดิ์ |
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 7-1-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 3 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P35 | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 31.06.06** | 042 | C | 226 | 215 | 11 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.วาสนา วงศ์ยิ้มย่อง |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 55-55-0 56-56-0 54-53-1 51-51-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 31.05.04 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 31.05.05 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 11 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.05.02 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 11 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.05.03 |
|
| P36 | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 11.44** | 011 | C | 41 | 31 | 10 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.04.06** |
|
| P37 | | จันทร์ | 16:10-17:50 | 11.44** | 011 | C | 42 | 33 | 9 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.04.06** |
|
| P38 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 11.45** | 011 | C | 46 | 35 | 11 | X | | |
| | | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายเจษฎา ทิพยะสุขศรี |
| | | สำรองให้: | ชีววิทยา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-35-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ชีววิทยา [551810006] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P39 | | จันทร์ | 13:40-15:20 | 32.05.05** | 044 | C | 50 | 49 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 50-49-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
|
| P40 | | จันทร์ | 12:00-13:40 | 32.05.05** | 044 | C | 50 | 49 | 1 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , | 50-49-1 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
|
| P41 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 9.10.11 | 009 | C | 41 | 41 | 0 | X | | |
| | | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 ,อาจารย์: | ผศ. สายยนต์ ชาวอุบล |
| | | สำรองให้: | พุทธศาสนศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , | 41-41-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 พุทธศาสนศึกษา [551810084] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
|
| P42 | | จันทร์ | 11:10-12:50 | เรียนยิม2 | 015 | C | 49 | 38 | 11 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ทูรย์ มีกุดเวียน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 39-38-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.04.12** |
|
| P43 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | เรียนยิม2 | 015 | C | 50 | 38 | 12 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิคม บุญสุวรรณ |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 40-38-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 พลศึกษา [551810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.04.12** |
|
| P44 | | จันทร์ | 14:30-16:10 | 11.46** | 011 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. ไทยปัญญา จันปุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P45 | | จันทร์ | 16:10-17:50 | 11.46** | 011 | C | 58 | 48 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | รศ.ดร. ไทยปัญญา จันปุ่ม |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-48-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [551810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| P46 | | จันทร์ | 12:50-14:30 | 11.44** | 011 | C | 40 | 29 | 11 | X | | |
| | | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.ชาญเรืองฤทธิ์ จันทร์นอก |
| | | สำรองให้: | ฟิสิกส์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-29-1 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 ฟิสิกส์ [551810007] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P47 | | จันทร์ | 15:20-17:00 | 32.05.05** | 044 | C | 51 | 51 | 0 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , | 51-51-0 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| P48 | | จันทร์ | 09:30-11:10 | 11.45** | 011 | C | 55 | 44 | 11 | X | | |
| | | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กมณชนก วงศ์สุขสิน |
| | | สำรองให้: | เคมี ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 48-44-4 7-0-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 29 ธ.ค. 2558 เวลา 15:00 - 17:00 เคมี [551810005] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.09** |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 16:10-17:50 | 27.04.12** | 029 | C | 45 | 36 | 9 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. พิชญาภา ชะวางกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-31-4 10-5-5 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| K2 | | เสาร์ | 17:00-18:40 | 17.35 | 017 | C | 44 | 32 | 12 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสมบุญ พุทธบุตร |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-32-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|
| K3 | | เสาร์ | 10:20-12:00 | 31.05.02 | 042 | C | 48 | 41 | 7 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.กาญจนา คำผา |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-38-0 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [552810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 11:10-12:50 | เรียนยิม | 015 | C | 52 | 48 | 4 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นายนิคม บุญสุวรรณ ผศ. ทูรย์ มีกุดเวียน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 42-42-0 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [552810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| K6 | | อาทิตย์ | 10:20-12:00 | 27.04.07** | 029 | C | 42 | 24 | 18 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. วริศรา ยางกลาง |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-24-8 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 2 ห้องสอบ 31.04.06 |
|
| K8 | | เสาร์ | 17:00-18:40 | 17.37 | 017 | C | 46 | 37 | 9 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. กรกนก ธูปประสม |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 36-36-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| K9 | | เสาร์ | 17:00-18:40 | 17.38 | 017 | C | 41 | 31 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.กาญจนา ท่อแก้ว |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| K10 | | เสาร์ | 17:00-18:40 | 17.34 | 017 | C | 38 | 24 | 14 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. พัทธนันท์ เกิดคง |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 28-24-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 4 ห้องสอบ 9.12.05-06** |
|
| K11 | | เสาร์ | 17:00-18:40 | 17.26 | 017 | C | 42 | 32 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. สาวิตรี จันทร์โสภา |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่5 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 5 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| K12 | | เสาร์ | 18:40-20:20 | 17.35 | 017 | C | 42 | 35 | 7 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. โสภิดา โคตรโนนกอก |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่6 , ทุกชั้นปี | 32-32-0 10-3-7 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 6 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| K13 | | อาทิตย์ | 10:20-12:00 | 31.06.03** | 042 | C | 36 | 24 | 12 | X | | |
| | | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ทิพย์วารี สงนอก |
| | | สำรองให้: | ภาษาไทย ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 26-24-2 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาไทย [552810013] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.12.07-08** |
|
| K14 | | เสาร์ | 13:40-15:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 43 | 34 | 9 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. อรุณวรรณ เหล่าภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 33-33-0 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [552810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| K15 | | อาทิตย์ | 13:40-15:20 | 32.05.02** | 044 | C | 40 | 30 | 10 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [552810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.05-06** |
|
| K17 | | เสาร์ | 10:20-12:00 | 32.03.07** | 044 | C | 40 | 31 | 9 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.นฤเบศ ลาภยิ่งยง |
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 9-0-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [552810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K18 | | อาทิตย์ | 12:00-13:40 | 32.05.02** | 044 | C | 38 | 27 | 11 | X | | |
| | | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ดร.ขวัญใจ ดีจริง |
| | | สำรองให้: | คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-26-2 10-1-9 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 คอมพิวเตอร์ศึกษา [552810004] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K19 | | อาทิตย์ | 12:00-13:40 | 11.45** | 011 | C | 37 | 27 | 10 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. ชำนาญ พร้อมจันทึก |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 27-25-2 10-2-8 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [552810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K20 | | อาทิตย์ | 13:40-15:20 | 9.13.07-08** | 009 | C | 41 | 31 | 10 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. อรุณวรรณ เหล่าภักดี |
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-31-0 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 27 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [552810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 31.06.06** |
|