| ม.ราชภัฏนครราชสีมา |
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| P1 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 18.307 | 018 | C | 47 | 45 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 ,อาจารย์: | ผศ. เพ็ญสุดา จิโนการ
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , | 47-45-2 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย [551810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.26 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย [551810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P2 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 18.307 | 018 | C | 45 | 41 | 4 | X | | |
| | | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน
|
| | | สำรองให้: | คณิตศาสตร์ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-37-0 8-4-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 คณิตศาสตร์ [551810003] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
|
| P3 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 18.302 | 018 | C | 44 | 39 | 5 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-34-0 10-5-5 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.37 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [551810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P4 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 18.304 | 018 | C | 45 | 43 | 2 | X | | |
| | | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน
|
| | | สำรองให้: | การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-36-1 8-7-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย [551810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.35 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาพิเศษ-ภาษาไทย [551810029] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
|
| P5 | | ศุกร์ | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 50 | 44 | 6 | X | | |
| | | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม
|
| | | สำรองให้: | สังคมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 37-35-2 15-9-6 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 17.38 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 สังคมศึกษา [551810017] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P6 | | พฤหัสบดี | 12:00-15:20 | 18.305 | 018 | C | 44 | 34 | 10 | X | | |
| | | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม
|
| | | สำรองให้: | ศิลปศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 10-1-9 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ศิลปศึกษา [551810023] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 8 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P7 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 18.302 | 018 | C | 41 | 30 | 11 | X | | |
| | | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์
|
| | | สำรองให้: | อุตสาหกรรมศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 อุตสาหกรรมศึกษา [551810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 อุตสาหกรรมศึกษา [551810082] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P8 | | จันทร์ | 12:00-15:20 | 18.304 | 018 | C | 41 | 39 | 2 | X | | |
| | | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม
|
| | | สำรองให้: | นาฏศิลป์ไทย ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 31-30-1 10-9-1 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 นาฏศิลป์ไทย [551810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 นาฏศิลป์ไทย [551810083] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 7 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P9 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 18.302 | 018 | C | 44 | 35 | 9 | X | | |
| | | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์
|
| | | สำรองให้: | ดนตรี ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 34-33-1 10-2-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 ดนตรี [551810021] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.10.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ดนตรี [551810021] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 9 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.08** |
|
| P10 | | พฤหัสบดี | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 40 | 40 | 0 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. เพ็ญสุดา จิโนการ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 30-30-0 10-10-0 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P11 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 18.305 | 018 | C | 38 | 16 | 22 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. เพ็ญสุดา จิโนการ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 28-16-12 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 2 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P12 | | ศุกร์ | 12:00-15:20 | 18.305 | 018 | C | 36 | 31 | 5 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสวิตตา ศรจิตติ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่3 , ทุกชั้นปี | 26-25-1 10-6-4 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 5 หมู่ 3 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P13 | | จันทร์ | 08:40-12:00 | 18.304 | 018 | C | 39 | 27 | 12 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสวิตตา ศรจิตติ
|
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่4 , ทุกชั้นปี | 29-25-4 10-2-8 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 9.11.07-08 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [551810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 6 หมู่ 4 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| P14 | | อังคาร | 12:00-15:20 | 18.307 | 018 | C | 38 | 27 | 11 | X | | |
| | | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสวิตตา ศรจิตติ
|
| | | สำรองให้: | เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา ปี 2 ขึ้นไป รุ่น 571 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 28-27-1 10-0-10 |
| | | สอบกลางภาค: | 8 ต.ค. 2558 เวลา 09:00 - 11:00 เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.11.05-06 |
| | | สอบปลายภาค: | 28 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 เทคโนโลยีและนวัตกรรมการศึกษา-คอมพิวเตอร์ศึกษา [551810034] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคปกติ) รุ่น/ชั้นปี 10 หมู่ 1 ห้องสอบ 27.05.09** |
|
| ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช. |
| กลุ่ม | วัน | เวลา | ห้อง | อาคาร | เรียน | ที่นั่ง(เปิด-ลง-เหลือ) | หมวด | | |
| K1 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 18.304 | 018 | C | 45 | 35 | 10 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร.สิริลักษณ์ โปร่งสันเทียะ ดร. ประดับศรี พินธุโท |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 35-29-6 10-6-4 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.14.09** |
|
| K2 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 18.304 | 018 | C | 42 | 23 | 19 | X | | |
| | | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ. เพ็ญสุดา จิโนการ นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | ภาษาอังกฤษ ปี 4 ขึ้นไป รุ่น 551 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 32-23-9 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 ภาษาอังกฤษ [552810014] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 16 หมู่ 2 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K4 | | อาทิตย์ | 12:00-15:20 | 18.304 | 018 | C | 45 | 35 | 10 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ดร. สุภาวดี วิสุวรรณ ผศ. ดร.วาระดี ชาญวิรัตน์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 38-34-4 7-1-6 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 18.304 |
|
| K5 | | เสาร์ | 07:50-11:10 | 18.302 | 018 | C | 42 | 29 | 13 | X | | |
| | | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.รุ่งรัตน์ ศรีอำนวย นางสวิตตา ศรจิตติ |
| | | สำรองให้: | วิทยาศาสตร์ทั่วไป ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 32-29-3 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 วิทยาศาสตร์ทั่วไป [552810008] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K6 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 18.305 | 018 | C | 35 | 21 | 14 | X | | |
| | | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ นางสาวปัทมาภรณ์ เสือทองปาน |
| | | สำรองให้: | พลศึกษา ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่1 , ทุกชั้นปี | 25-21-4 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 พลศึกษา [552810012] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 1 ห้องสอบ 9.13.07-08** |
|
| K7 | | เสาร์ | 12:00-15:20 | 18.302 | 018 | C | 50 | 34 | 16 | X | | |
| | | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปีอาจารย์: | นางสาวภัคภร ขันกสิกรรม ผศ.ดร.แสงเพชร เจริญราษฏร์ |
| | | สำรองให้: | การศึกษาปฐมวัย ปี 3 ขึ้นไป รุ่น 561 หมู่2 , ทุกชั้นปี | 40-34-6 10-0-10 |
| | | สอบปลายภาค: | 13 ธ.ค. 2558 เวลา 13:00 - 15:00 การศึกษาปฐมวัย [552810001] (ปริญญาตรี 5 ปี ภาคกศ.ปช.) รุ่น/ชั้นปี 17 หมู่ 2 ห้องสอบ 18.305 |
|